`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

Mega mall ปั๊มหัวใจให้ขึ้นเร็วๆยังไงอ่ะครับ

UglyCasnova's Photo UglyCasnova 24 Aug 2011

อยากได้หัวใจเร็วๆจัง ไม่ทันใจ

UglyCasnova's Photo UglyCasnova 24 Aug 2011

โทดทีครับ พลาดกดซำ้มากระทู้นึง ลบยังไงอ่ะคับ :brick:

poringAday's Photo poringAday 24 Aug 2011

ของผมได้มาจากพวกคอมโบของส่วนกลางนะคับ สร้างไว้บ้างทีคนเดินผ่านจะได้หัวใจมาครับ

ไม่รอตอน fever คับช่วงเดือน 8 กับ 12 นี้ถ้าเราสะสมค่าป็อบปูล่ามาลงวันนี้ก็ได้เยอะคับ

ถ้าไม่ทั้นก็ติดลดราคาของหน่อยครับ ได้+ค่าป็อบปูล่า 2 เดือนนี้เยอะ เสียหน่อยเพิ่อได้มาก

อย่างต่ำๆก็ไม่ต่ำกว่า 150 + ยิ่งถ้ามีของส่วนกลางเยอะพอร้านขายของหมดคนจะมาใช้บริการ

เยอะยิ่งได้+. หัวใจเยอะเลยครับ ได้สูตรนี้มาตอนเล่นรอบๆแรก 2-3 ปีแรกมีหัวใจเกือบ 900

( ตอนนั้นไมรู้ว่าเอามาเพิ่มเซอร์วิสได้ 55555 )