`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

สิ้นสุดการรอคอย Final Tactic วันวางจำหน่าย...

fish's Photo fish 03 Aug 2011

แพงแน่....มันจะมีโอกาสที่จะลดราคาไหม

Burm's Photo Burm 03 Aug 2011

View PostKbeehuk, on 03 August 2011 - 04:19 PM, said:

พรุ่งนี้แร้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

นึกว่าเฮียเล่นแล้วซะอีก
เห็นกระทู้ก่อนบอกมาแล้ว :laugh3:

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 03 Aug 2011

มาแล้วนี่คับ

EtanatZ's Photo EtanatZ 03 Aug 2011

ใครซื้อวันแรกมั่งครับเนี่ย ผมอาจจะซื้อเลย ver iPad มาค่อยไปเอาที่ร้านอีกที

Gears's Photo Gears 03 Aug 2011

เรื่อง หน่วงๆ เวลาใช้เวท หรือพวก บัค ฯลฯ
ไม่ค่อยห่วง เพราะว่า มันออกเวอร์ชั่น มาอัพเดท ได้ตลอดเวลา
ถ้าเพิ่มโน้น เพิ่มนี้ สักนิด เอาใจลูกค้า iOS ตลาดนี้ พี่เหลี่ยมเอาจะได้กินยาวๆ ไม่ต้องไปนั่งปวดกระโหลกกับ เครื่องหลอกตา

EtanatZ's Photo EtanatZ 03 Aug 2011

แจ้งให้ทราบครับ FFT มาแล้วที่ App Store New Zealand นะครับ ใครใช้อยู่ก็ไปโหลดได้เลย แต่แพงอะ 19.99$ แน่ะ ผมคงรอของ Thai เราแหละ ขี้เกียจจำหลายไอดี
ลองเข้าไปดูครับ

X-Sy's Photo X-Sy 03 Aug 2011

อูย ver ipad น่าจะเจ๋งนะเนี๊ยะ

Avant-garde's Photo Avant-garde 03 Aug 2011

FFT ออก ผมรอเหลี่ยมมันลดเกมอื่นนะนี่ ส่วน FFT รออ่าน review ก่อนว่า lag ตอนร่ายเวทหรือเปล่า (สมัย PS1 แมร่งไม่ lag ทำไมยุคหลัง lag กระจายไม่เข้าใจ)

View PostAvant-garde, on 03 August 2011 - 09:47 PM, said:

FFT ออก ผมรอเหลี่ยมมันลดเกมอื่นนะนี่ ส่วน FFT รออ่าน review ก่อนว่า lag ตอนร่ายเวทหรือเปล่า (สมัย PS1 แมร่งไม่ lag ทำไมยุคหลัง lag กระจายไม่เข้าใจ)
อย่าคิดมากเรื่อง lag ครับ เพราะข้อดีของ App แท้คือ patch มาก็โหลดได้เลย

Avant-garde's Photo Avant-garde 03 Aug 2011

View PostEtanatZ, on 03 August 2011 - 10:25 PM, said:

อย่าคิดมากเรื่อง lag ครับ เพราะข้อดีของ App แท้คือ patch มาก็โหลดได้เลย

กลัวมันจะไม่แก้นี่ละครับ

nonbindil's Photo nonbindil 04 Aug 2011

รอๆ

Arthuria's Photo Arthuria 04 Aug 2011

ver.crack มาแล้วนะครับ เร็วกว่าของแท้อีก :laugh3:

Zeraph's Photo Zeraph 04 Aug 2011

ออกแล้วนะครับ 19.99 เหรียญ แพงโฮกแล้วของ iPad จะเท่าไรเนี่ย

ปล.ตัวเกม 457 เมก ใหญ่ใช้ได้เลย

EtanatZ's Photo EtanatZ 04 Aug 2011

ของ Aus. 16.99 เองอะ ของไทยยังไม่เห็นเลย

teddyman's Photo teddyman 04 Aug 2011

โหลดมาเรียบร้อยเล่นรอ version HD อีกซักเดือนนึง :o_worry:

Ragnarok's Photo Ragnarok 04 Aug 2011

http://www.2shared.c...swwwiDwane.html

อิอิ

จาก apptrackr จ้า

neoevangel's Photo neoevangel 04 Aug 2011

ลองเล่นแหละ อย่างที่คิด ยังไม่ค่อยถนัดมือเอาซะเลย แต่เกมมันเมพเดี๋ยวก็ชินเองแหละเน้อ

ตัว iphone นี่ลงบน ipad แล้วขยายจอได้ตามปกตินะครับ ต่างกันแค่ระบบสั่นไม่มีเท่านั้นเอง

รอ Ver iPad ต่อไป

Burm's Photo Burm 04 Aug 2011

ตอนร่ายเวท กระตุกแบบใน video เลยหรือเปล่าครับ?

KillerQ's Photo KillerQ 04 Aug 2011

กำลังโหลดเดี้ยวลองให้ คาดว่าทั้งวัน เล่นแม่งที่ทำงานนี่ล่ะ :nothing:

Burm's Photo Burm 04 Aug 2011

ของ Store Thai มาแล้วครับ
ที่ 15.99 ตามปกติ

ขอแสดงความเสียใจกับคนที่ซื้อของ nz ไปครับ (ถ้ามี) :afraid:
ของ nz มันแพงกว่าอยู่แล้วครับ