`

Jump to content

ผมลองเขียนเว็บ add friendcode มาครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 numgamer

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 27 July 2011 - 03:11 PM

สวัสดีครับ พอดีผมลองทำเว็บสำหรับแจ้งเตือนการ add friendcode ดู ซึ่งผมก็เอา code เก่าตอนเครื่อง Wii มาปรับแก้เป็นของ 3DS
การใช้งานง่ายมากครับ สมัครสมาชิกเสร็จแล้วก็ใส่ friendcode ของเราไป แล้ว login เข้าสู่ระบบ จะขึ้น list ในหน้าแรก
แล้วเราก็ทำการ add friendcode ของคนอื่นไป เมื่อ add เสร็จแล้วกดปุ่มเพิ่ม ระบบจะส่งเมลล์ไปบอกคนนั้นว่าได้มีคน add friendcode ของเราไป
และเมื่อคนนั้นเข้าสู่ระบบ จะมีแจ้งเตือนว่ามีใคร add friendcode ของเราไปบ้าง และเมื่อเขาทำการ add กลับแล้วกดปุ่ม ตอบกลับ ระบบก็จะส่งเมลล์กลับมาหาเราว่า เขาได้ add friendcode เรากลับมาแล้ว
ตอนนี้เชื่อได้ว่ายังมี bug อยู่แน่นอน รบกวนเพื่อนๆเข้าไปช่วยทดสอบหน่อยนะครับ
แล้วอยากให้มีอะไรเพิ่มเติมก็แนะนำมาได้นะครับ

http://numgamer.judy...net/friendcode/