`

Jump to content

กลอง ROCKBAND3 PRo เอาไปเล่น guitar hero ได้ไหมครับ

1 reply to this topic

#1 ellagar

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 25 July 2011 - 08:27 PM

สวัสดีครับ

....ผมเป็นน้องใหม่ ROCKBAND ครับ พึ่งซื้อเครื่องps3เมื่อวันก่อนเอง มีคำถามครับ

1. อยากทราบครับว่า กลอง ROCKBAND 3 PRo (PS3) เอามาใช้เล่นกลอง guitar heroได้ไหมครับ

ตัวนี้อ่ะครับ Posted Image

...งบมีจำกัดครับ

2. แล้ว ชุดBAND bundle ของ guitar hero6 กับ band hero นี่คุณภาพเหมือนกันไหมครับ ...เพราะภาค 6 ออกทีหลังนานมาก แต่ดูแล้วของก็คล้ายๆกัน

3.เครื่องผมแปลง copy CFW 3.55 ไม่ทราบว่าจะโหลดเพลงมาเพิ่ม หรือ online rockband หรือ online guitar hero กะชาวบ้านได้ไหมครับ

...ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับ

#2 mosk

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:PS5

Posted 26 July 2011 - 05:14 PM

1. ได้ครับ
2. เหมือนกันครับ
3. CFW 3.55 ออนไลน์ ไม่ได้ครับ ซึ่งก็คือ โหลดเพลงเพิ่มไม่ได้ และ ออนกับคนอื่นไม่ได้ครับ