`

Jump to content

ขออนุญาติโปรโมทที่ห้องนี้นะครับ

51 replies to this topic

#1 SID VICIOUS

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 15 July 2011 - 02:32 PM

ร้านอาหารญี่ปุ่น เจแปน-อินดี้ ร้านอาหารญี่ปุ่นสไตล์รถเข็น ราคาเบาๆ บรรยากาศสบายๆ กลางแจ้ง เป็นร้านเล็กๆ แต่รสชาติอาหารไม่เล็กแน่นอนขอบอกฮะ มีหลากหลายเมนูให้เลือกทานกันนะครับ โดยเฉพาะที่ดังมากๆของร้านเรา อย่างเช่น ข้าวผัด เจแปน-อินดี้ และ ยากิโซบะหน้าหมูทอด ทงคัทสึ ขออบอกอร่อยอย่าบอกใครเชียว

หลากหลายเมนูให้เลือกสรรค์ทานในราคา เบ๊าเบา

สเต็กหมู เจแปน-อินดี้
สลัดปูอัด
ข้าวผัด เจแปน-อินดี้ ข้าวผัดซอสญี่ปุ่น+ด้วย หมู/ไก่ หรือ ปลาทอดทงคัทสึ เสริฟ์พร้อม มิโสะซุป
ยากิโซบะหน้าหมูทอดสูตรเด็ด เพราะทำครั้งละจาน
อาหาร SET ในแบบของเรา ข้าวหน้าหมู/ไก่หรือปลาทอดทงคัทสึ เสริฟ์พร้อม มิโสะซุป
ข้าวแกงกระหรี่ญี่ปุ่นหน้าหมู/ไก่ หรือปลาทอดทงคัทสึ
อาหารทำ สดๆๆ ใหม่ๆ ร้อนๆ ทุกจาน

แผนที่ร้านเรา เดินทางสะดวกรถผ่านหลายสาย และมีที่จอดรถกว้างขวางสำหรับท่านที่ขับรถมาทาน เลยเมเจอร์รัชโยธินเพียง 200 เมตรซ้ายมือหน้าศูนย์ยาง กู้ดเยียร์ เลี้ยวซ้ายเข้ามาจอดรถได้เลย

โทรสอบถามได้ที่เบอร์ 0815531831 / 0816398340 หรือติดตามข่าวสารได้ที่ FB ของร้านเรา http://www.facebook.com/japanindy

Edited by SID VICIOUS, 15 July 2011 - 02:35 PM.

#2 shafe2u

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 15 July 2011 - 02:43 PM

อยู่ใกล้บ้านเลย ไปกินมาหลายครั้งแล้วครับ รสชาติ ถือว่าดีมากเลยครับ

#3 qkab18

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 15 July 2011 - 02:47 PM

เปิดถึงกี่ทุ่มครับ เดี๋ยวคืนนี้ไปเวียนเทียนแล้วจะเลยไปกินครับ

#4 rwonderz

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 15 July 2011 - 02:53 PM

วันนี้เปิดมั้ยเอ่ย ว่าจะไปกินตั้งแต่สงกรานต์แล้วไม่ได้ไปซักที

#5 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

• High Royal Executive Members

Posted 15 July 2011 - 03:00 PM

2เดือนก่อน ผมแวะไปเมเจอร์จำได้ว่าเคยมาแนะนำไว้ เลยเดินหาดูจนเจอ

แต่ผมไปเร็วเกิน(กำลังเตรียมของเปิดร้านกันอยู่) เลยแวะไปทักทายเจ้าของร้าน

บอกว่าผมมาจากDGO (คุณพ่อทำหน้างงๆ)^^ บอกสงสัยเป็นลูกชายที่เอามา

โปรโมทในเวปให้...

คราวหน้าผ่านไปจะแวะไปใหม่คับ^^

#6 DeepBlue

Hara*

• High Royal Executive Members

Posted 15 July 2011 - 03:02 PM

น่ากินมากๆ สมาชิก DGO มีส่วนลดรึเปล่าครับ ;-P ถ้าผ่านไปแถวนั้นจะไปลองครับ

#7 MY_POP

เซียนเกม

Posted 15 July 2011 - 03:06 PM

น่าทานมากๆครับ

#8 Santao

Posted 15 July 2011 - 03:08 PM

ถ้าผ่านจะแวะไปลองนะครับ

#9 Tonkza

MTFBWY

Posted 15 July 2011 - 03:12 PM

น่าสนใจ วันไหนผ่านไปจะแวะชิม และทำรีวิวด้วยเลย อิอิ

#10 t_auaoo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 15 July 2011 - 03:12 PM

โอวว น่ากิน

#11 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

Posted 15 July 2011 - 03:29 PM

View PostTonkza, on 15 July 2011 - 03:12 PM, said:

น่าสนใจ วันไหนผ่านไปจะแวะชิม และทำรีวิวด้วยเลย อิอิ

เชียร์ด้วยคนคับ...^^¥

คอนเซ็ปท์ร้านดีคับ อาหารก็น่าทาน ราคาย่อมเยาว์

ไปกันหลายคนหน่อยจะได้สั่งมาลองครบๆ...

#12 H2O

空のティーア

Posted 15 July 2011 - 03:35 PM

อยากไปกินเหมือนกันครับ ผมเป็นคนชอบกินอาหารญี่ปุ่นนะ แต่ไม่ค่อยรู้สึกสบายใจเวลาไปนั่งคนเดียวในร้านทั่วไป
(มันเหวงๆ บอกไม่ถูก ต้องหาเพื่อนไปกินเสริมสร้างความมั่นใจ) แต่ร้านนี้ผมว่าไปนั่งกินคนเดียวก็ได้ เพราะรู้สึกสบายๆดี

#13 sadmovie

พระเจ้าไม่ได้สร้างมนุษย์ มนุษย์ต่างหากที่สร้าง พระเจ้า

Posted 15 July 2011 - 04:00 PM

เดี๋ยววันนี้ ผมแวะ ไปเลยดีกว่า

#14 SID VICIOUS

Posted 15 July 2011 - 04:05 PM

View Postshafe2u, on 15 July 2011 - 02:43 PM, said:

อยู่ใกล้บ้านเลย ไปกินมาหลายครั้งแล้วครับ รสชาติ ถือว่าดีมากเลยครับ

ขอบคุณมากมายเลยฮะ

View Postqkab18, on 15 July 2011 - 02:47 PM, said:

เปิดถึงกี่ทุ่มครับ เดี๋ยวคืนนี้ไปเวียนเทียนแล้วจะเลยไปกินครับ

เปิดถึง 5 ทุ่มฮะ

View Postrwonderz, on 15 July 2011 - 02:53 PM, said:

วันนี้เปิดมั้ยเอ่ย ว่าจะไปกินตั้งแต่สงกรานต์แล้วไม่ได้ไปซักที

เปิดค้าบบบบบผม

View PostTonkza, on 15 July 2011 - 03:12 PM, said:

ขอบคุงมากมากเลยฮะ

#15 SID VICIOUS

Posted 15 July 2011 - 04:11 PM

ต้องขอโทษจิงๆ ตอนนี้ที่ร้านเพิ่งเปิดไม่นานยังไม่มีโปรโมชั่น แต่!!!!!!
- สำหรับสมาชิก DGO วันนี้ผมเข้าร้านพอดี ขอให้ท่านแสดงตัวด้วย ผมจะเพิ่มอาหารให้เยอะเป็นพิเศษ และท่านใดที่ไม่ได้สั่งอาหาร SET ปรกติจะไม่มี มิโสะซุป วันนี้ผมบริการให้สมาชิกแบบไม่คิดค่า มิโสะ เลยคับ ถ้าสั่งชุดเกี๊ยวซ่าก้อจะเพิ่มจำนวนชิ้นให้ด้วย ^^

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากมายนะค้าบบบบบบบบบ

Edited by SID VICIOUS, 15 July 2011 - 04:12 PM.

#16 ipbpower

• Interests:X-BOX 360 / PSP

Posted 15 July 2011 - 04:15 PM

นอกจากอาหารญี่ปุ่นแล้ว มีบริการป้อนอาหารโดยสาว หมวยx ไหมครับ

#17 SID VICIOUS

Posted 15 July 2011 - 04:23 PM

View Postipbpower, on 15 July 2011 - 04:15 PM, said:

นอกจากอาหารญี่ปุ่นแล้ว มีบริการป้อนอาหารโดยสาว หมวยx ไหมครับ
555 ที่ร้านมีแต่หนุ่มอะสิค้าบบบบบบบ :act_right:

#18 SnakeSolov

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 15 July 2011 - 04:40 PM

โหเจ๋งเลยนะครับ ว่างๆจะไปอุดหนุนครับ แกงกระหรี่น่ากินมาก อร๊างงง :o_shame:

#19 qkab18

Posted 15 July 2011 - 04:56 PM

View PostSID VICIOUS, on 15 July 2011 - 04:11 PM, said:

ต้องขอโทษจิงๆ ตอนนี้ที่ร้านเพิ่งเปิดไม่นานยังไม่มีโปรโมชั่น แต่!!!!!!
- สำหรับสมาชิก DGO วันนี้ผมเข้าร้านพอดี ขอให้ท่านแสดงตัวด้วย ผมจะเพิ่มอาหารให้เยอะเป็นพิเศษ และท่านใดที่ไม่ได้สั่งอาหาร SET ปรกติจะไม่มี มิโสะซุป วันนี้ผมบริการให้สมาชิกแบบไม่คิดค่า มิโสะ เลยคับ ถ้าสั่งชุดเกี๊ยวซ่าก้อจะเพิ่มจำนวนชิ้นให้ด้วย ^^

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากมายนะค้าบบบบบบบบบ
แจ่มมากมาย :cat_dance:

#20 9th TEARDROP

เซียนเกม

•  DGO Blogger

Posted 15 July 2011 - 05:02 PM

เปิดมาสักพักละหนิครับ เสียดายไม่ได้ทำงานแถวนั้นแล้ว
ใกล้ที่ทำงานเก่าเดินแค่ 1นาที