`

Jump to content

เตรียมตัวพบกับสุดยอดโปรโมชั่นครับ

169 replies to this topic

#1 Khun Yai V.I.P

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 15 July 2011 - 01:25 PM

สวัสดีครับทุกท่าน :hi: ผมคุณใหญ่

เร็วนี้กำลังจะมีโปรโมรชั่นสุดพิเศษที่ไม่เคยมีมาก่อนครับท่านใดกำลังจะสอย LED LCD PLASMA ใจเย็นๆครับ :prey:

ส่วนรายละเอียดและวันเวลา รบกวนทุกท่านรอสักครู่ครับ ระหว่างรอ ลองไปดูเหตุการณ์ปีที่แล้วกันครับ

คลิ๊กที่นี่ครับ คลิ๊กอีกทีครับ ผมรับรองครับว่าคุ้มค่ากับการรอคอยแน่นอนครับ.......
:o_love:

Edited by Khun Yai V.I.P, 01 August 2011 - 04:44 PM.

#2 sax

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 July 2011 - 01:27 PM

:cat_yes: นอนรอ

#3 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 15 July 2011 - 02:03 PM

สนใจด้วยครับ ถ้ามีอะไรดีๆ ส่งpm มาให้หน่อยนะครับ ทีวีเก่าพังแล้ว ที่บ้านจะซื้อใหม่พอดีครับ :cat_yes:

#4 เอ๋...

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 July 2011 - 02:31 PM

มาดูให้เกิดกิเลสครับ

ผมจัดไปแล้ว :o_shame:

#5 zhuang

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 15 July 2011 - 04:08 PM

โอ๊ะ กำลังจะจัด TV ใหม่พอดี เจอแบบนี้ถึงกับชะงัก ><"

#6 nunujung

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 15 July 2011 - 04:09 PM

นอนรอด้วยคน :sleepy: :act_right:

#7 bompower

Posted 15 July 2011 - 04:57 PM

เน้นที่กี่นิ้วครับคราวนี้ ขอเป็นแนวไว้ก่อนเผื่อเข้ามาติดตาม

#8 Khun Yai V.I.P

Posted 15 July 2011 - 07:50 PM

View Postbompower, on 15 July 2011 - 04:57 PM, said:

เน้นที่กี่นิ้วครับคราวนี้ ขอเป็นแนวไว้ก่อนเผื่อเข้ามาติดตาม

จากเล็กไปหาใหญ่เลยครับ.............แต่คุ้มสุดๆน่าจะเป็นจอใหญ่ครับ รอสรุปอีกทีครับแต่ขณะนี้เวปเพื่อนบ้านเรา

เริ่มเคลื่อนไหวกันแรงแล้วครับ คือพี่ๆเขาจะไปสมัครบัตรเครดิต เซ็นทรัล หรือ กรุงศรี กันแล้วครับเพราะโปรนี้

บัตรที่ผมกล่าวมาจะทำโปรพิเศษ พี่ๆในกลุ่ม htg ส่วนใหญ่ก็สมัครใหม่และบางท่านก็เพิ่มวงเงินรอกันเลยครับ

แนะนำรอดูโปรนี้ก่อนครับทุกท่าน......เน้นอีกทีคุ้มค่ากับการรอคอยแน่นอนครับ :o_love:

#9 black

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 15 July 2011 - 09:42 PM

ไอ้ผมเงินเดือนไม่ถึงนะครับทำบัตรไม่ได้
ไม่รู้จะมีโปรพิเศษบ้างเปล่าครับ

#10 tomm

Posted 15 July 2011 - 10:17 PM

อ๊ะพึ่งซื้อไปปีที่แล้ว จะครบปีอีกแล้วสินะ :mario:
สวัสดีครับคุณใหญ่ :hi:

#11 ---8---

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 15 July 2011 - 10:28 PM

กำลังจะถอย LG 42LW6500 สิ้นเดือนนี้แล้วนะเนี่ย โปรที่ว่า ตัวนี้ร่วมป่าวครับ แง้มๆหน่อยได้มั้ย แล้วโปรใหม่เฉพาะ บัตรเครดิตรึป่าว ผมมานุดเงินเดือน ม่ามีบัตรเครดิตอะ มีแต่บัตรผ่อน :o_worry:

#12 aosarawut

Posted 16 July 2011 - 12:21 AM

สิ้นเดือนว่าจะถอยอยู่เหมือนกัน

ผมได้รับ pm จากคุณใหญ่แล้ว แต่ไม่ทราบว่าที่ส่งมานี่เป็น pro ใหม่หรือยังครับ
ถ้ายังเดี๋ยวรออีกหน่อยท่าจะแจ่ม

#13 poomy

Extreamflow

Posted 16 July 2011 - 02:28 AM

:o_yellow: ออกมายั้ว

#14 tekkenman

เซียนเกม

Posted 16 July 2011 - 11:02 AM

กล้าจัด กล้าหวด อีกไม่กี่เดือนร้านก็น่าจะสร้างเสร็จแล้ว :act_right:

#15 lucifer

「L™」CREATIVE inDESIGN

Posted 16 July 2011 - 11:41 AM

:o_smoke: กำลังมองหาพอดีเลยครับ แต่ยังไม่รู้เลยซื้อรุ่นอะไรดีเน้นใหญ่ ๆ เข้าว่า ราคาแหล่ม ๆ ฮา ๆ

#16 keepwalking

since 1978 and still going strong

• Interests:aviation, travel, game, movie, spa&massage

Posted 16 July 2011 - 01:23 PM

ใครจะซื้อซัมซุงก็ทำบุญเยอะๆนะครับ ของผมพลาสม่า3ปีเจ๊ง จอดับ
ติดต่อศูนย์ไป1สัปดาห์แล้วยังไม่มีความคืบหน้าส่งช่างมาดูแต่อย่างใด โทรไปตามบอกต้องไปค้นที่บันทึกเสียงก่อน ไม่มีในระบบ :o_shout: (กว่าจะซ่อมเสร็จสงสัยหลายเดือน)
ตอนนี้เอาจอตู้โซนี่เก่าๆ(สิบกว่าปีแล้ว)มาดูพลางๆไปก่อน

#17 Khun Yai V.I.P

Posted 16 July 2011 - 02:34 PM

View Postkeepwalking, on 16 July 2011 - 01:23 PM, said:

ใครจะซื้อซัมซุงก็ทำบุญเยอะๆนะครับ ของผมพลาสม่า3ปีเจ๊ง จอดับ
ติดต่อศูนย์ไป1สัปดาห์แล้วยังไม่มีความคืบหน้าส่งช่างมาดูแต่อย่างใด โทรไปตามบอกต้องไปค้นที่บันทึกเสียงก่อน ไม่มีในระบบ :o_shout: (กว่าจะซ่อมเสร็จสงสัยหลายเดือน)
ตอนนี้เอาจอตู้โซนี่เก่าๆ(สิบกว่าปีแล้ว)มาดูพลางๆไปก่อน

สวัสดีครับ pm รายละเอียดมาให้ผมทีครับรุ่นไหน เลขที่จ็อบอะไร เดี๋ยวผมช่วยตามให้ สินค้าขายดีก็อาจมีบ้างครับ มีเสียบ้างไม่เสียบ้างใจเย็นๆๆๆครับ

#18 keepwalking

since 1978 and still going strong

• Interests:aviation, travel, game, movie, spa&massage

Posted 16 July 2011 - 05:29 PM

สวัสดีครับ pm รายละเอียดมาให้ผมทีครับรุ่นไหน เลขที่จ็อบอะไร เดี๋ยวผมช่วยตามให้ สินค้าขายดีก็อาจมีบ้างครับ มีเสียบ้างไม่เสียบ้างใจเย็นๆๆๆครับ
รุ่น PS-50Q91H
เลข job ยังไม่มีเลย เจ้าหน้าที่บอกจะติดต่อกลับมาก็ไม่โทรมาซักที ตอนผมโทรไปครั้งที่3ส่วนกลางรู้สึกจะโอนงานไปให้สาขาพระราม2แล้ว
แต่ถ้าคุณใหญ่จะช่วยตามให้ก็ขอขอบคุณครับ น่าจะตามจาก serial number AHJ03DHPA00012V ได้

ผมไม่ได้หงุดหงิดที่ของมันเสีย(เพราะมันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นได้) แต่เป็นเรื่องบริการครับมันห่วยจริงๆ
ถึงได้บอกคนจะซื้อว่าให้ทำบุญเยอะๆ จะได้ได้ตัวดีๆไป ไม่ต้องเจอแบบผม

กำลังมองหาพอดีเลยครับ แต่ยังไม่รู้เลยซื้อรุ่นอะไรดีเน้นใหญ่ ๆ เข้าว่า ราคาแหล่ม ๆ ฮา ๆ
ลองดู sharp lcd 60นิ้วครับ ราคาอย่างถูกประมาณราวๆ6หมื่นหรือไงนี่แหละ แถมใช้บัตรเครดิต ลดอีก4%มั้ง ไม่แน่ใจ
ผมเห็นที่powerbuy พอดูปั๊บกลับมาทีวีเจ๊งทันที 55
ถ้าpowerbuyเค้าขายได้ ผมว่าคุณใหญ่ก็จัดได้เช่นกัน

Edited by keepwalking, 16 July 2011 - 06:01 PM.

#19 ppao

PSN : pair17

• Interests:tekken,keroro,SF

Posted 16 July 2011 - 06:10 PM

ถูกแค่ไหนไม่รู้... แต่ถ้า ถูกกว่าที่ผมเคยซื้อมา

จาไปฟ้อง ศูนย์หญ่าย ให้ลงโทษแบบ เฮียแสง :P

รอดูเช่นกัน เผื่อถอยให้แฟน

#20 Khun Yai V.I.P

Posted 16 July 2011 - 06:32 PM

View Postppao, on 16 July 2011 - 06:10 PM, said:

ถูกแค่ไหนไม่รู้... แต่ถ้า ถูกกว่าที่ผมเคยซื้อมา

จาไปฟ้อง ศูนย์หญ่าย ให้ลงโทษแบบ เฮียแสง :P

รอดูเช่นกัน เผื่อถอยให้แฟน

เสียใจด้วยครับพี่เปา.....เพราะราคาที่พี่เปาซื้อไปมันเป็นราคาต้นทุนผมเลย คงไปฟ้องศูนย์ไม่ได้หรือถ้าไปฟ้องผมอาจจะโดนเล่นงาน

ในข้อที่ว่าราคานี้ขายได้ไง 555555 :o_worry: