`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

เตรียมตัวพบกับสุดยอดโปรโมชั่นครับ

poomy's Photo poomy 19 Jul 2011

เงินสด ลดน้อยที่สุด นี้ละ ปัญหาที่ไม่ชอบเอาชะเลย

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 19 Jul 2011

View PostKhun Yai V.I.P, on 17 July 2011 - 08:00 PM, said:

สวัสดีครับพี่เป็ก :hi: จริงๆแล้วบัตรไทยพานิชย์ก็มีโปรที่แรงพอสมควรครับ แต่ที่ผมบอกว่า กรุงศรีและเซ็นทรัลนั้นงานนี้มันแรงกว่าอื่นๆ

เอางี้ครับผมถือโอกาสแจ้งให้ทุกท่านทราบเลยครับ... :wow: งานนี้ซื้อผ่านบัตรราคาจะถูกที่สุด กันเหนียวผมแนะนำให้ท่านที่สนใจไปทำบัตร

3 บัตรนี้ได้เลยครับ 1. กรุงศรี 2.เซ็นทรัล 3. ไทยพานิชย์ ทำไว้ไม่เสียหลายเชื่อผม ท่านที่มีอยู่แล้วก็ขอวงเงินเพิ่มให้มากที่สุดครับรับรองงานนี้สนุกแน่ๆๆๆครับ :yes:

อ่านแล้วได้อารมณ์ร่วมมากๆครับ น่าตื่นเต้นดีจริงๆ

KTC นี่ไม่เคยคิดจะร่วมรายการกับ TV เลยนะ เอาแต่เจาะตลาดร้านอาหาร เหอ เหอ :o_worry:

smooth's Photo smooth 19 Jul 2011

หาพวกLED42นิ้ว 3D อินเตอเน็ตอยู่มีรุ่นไหนอยู่ในโปรมั่งครับ 2เครื่องเลยนะ

JackAss's Photo JackAss 19 Jul 2011

กำลังจะซื้อ 47lw6500 ของ lg ครับ ถ้าคุณมีโปรดีๆ ซื้อแน่
ตอนนี้ผมหาได้ราคาต่ำสุด 43000 บาท

maeke's Photo maeke 19 Jul 2011

รอด้วยคน อยากได้ใหม่อยู่
เป็นไปได้ขอรายทาง pm ได้ยิ่งดี ขอบพระคุณๆ บิ๊ก คับ

teeangel's Photo teeangel 19 Jul 2011

กำลังมองหาทีวีใหม่จอใหญ่อยู่พอดีเลยครับ

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 19 Jul 2011

ท่านที่มองหาจอใหญ่งานนี้ :music: จัดให้หนักๆเลยครับ :o_wow:

andrewb's Photo andrewb 19 Jul 2011

หากมีpromotion ขอรายละเอียดทาง pm ด้วยครับ. กำลังจะ up led เป็น 55 นิ้ว ครับ

Golgo13's Photo Golgo13 19 Jul 2011

รอๆๆ
จะซื้อใหม่พอดีขอ 55-60 โปรดีๆนะคร้าบ

base's Photo base 20 Jul 2011

จะเป็นแบบจัดเซท A B C D แบบปีก่อนหรือป่าวน้อ ผิดหวังเลยตอนนั้นต้องซื้อทีเป็นแสน

RONAN321's Photo RONAN321 21 Jul 2011

View Postroyviter, on 18 July 2011 - 08:44 PM, said:

จะมี plasma ด้วยมั๊ยครับคุณใหญ่ กำลังเล็งๆ plasma 3d อยู่

ของลุงคนนี้ขอราคา(แพง)พิเศษนะ... :laugh: :laugh: :laugh:

ใกล้เทศกาลเสียตังค์อีกแร้วเหรอเนี๊ยย...เคริ่องเก่ายังใช้ไม่พังเลย ทำไงดีๆ :o_lol: :o_lol: :o_lol:

ปล.วันนี้แวะไปทำธุระสีลม เลยแวะไปหาที่ร้านดันไม่อยู่ซะนี่ เจอแต่เฮีย เห็นบอกว่าคุณใหญ่ไปสัมนาอะไรนี่แหละ2วัน...

ZooZ's Photo ZooZ 21 Jul 2011

แล้วถ้าซื้อเงินสดมีส่วนลดบ้างมั๊ย แล้วโปรนี้มีนานแค่ไหน ถึงกันยาป่าว

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 21 Jul 2011

View PostRONAN321, on 21 July 2011 - 01:02 AM, said:

ของลุงคนนี้ขอราคา(แพง)พิเศษนะ... :laugh: :laugh: :laugh:

ใกล้เทศกาลเสียตังค์อีกแร้วเหรอเนี๊ยย...เคริ่องเก่ายังใช้ไม่พังเลย ทำไงดีๆ :o_lol: :o_lol: :o_lol:

ปล.วันนี้แวะไปทำธุระสีลม เลยแวะไปหาที่ร้านดันไม่อยู่ซะนี่ เจอแต่เฮีย เห็นบอกว่าคุณใหญ่ไปสัมนาอะไรนี่แหละ2วัน...

สวัสดีครับคุณพี่ :hi: โทษทีที่มาอุตสาห์มาเยี่ยมผมถึงร้านแล้วผมไม่อยู่กำลังคิดถึงเลย เดี๋ยววันเสาร์เข้าไปหาครับ

แนะนำพี่ประกาศขาย 46 นิ้ว :money: ที่ใช้อยู่ได้เลยครับ เดี๋ยวผมจัด 60 นิ้ว :o_wow: ให้ราคาสวยๆๆๆๆ โอเคป่ะ :smart:
Edited by Khun Yai V.I.P, 21 July 2011 - 03:55 PM.

pokojung's Photo pokojung 21 Jul 2011

มีโปรแบบเอาตัวเก่าไปเทิร์นไหมอ่ะฮาฟว์ ของเก่าเพิ่งถอยมาเองอ่ะ :sorry3:

Seahorse's Photo Seahorse 21 Jul 2011

น่ามีมั่งเนอะตัวเก่าเอาไปเทิรน

cyberdej's Photo cyberdej 22 Jul 2011

เล็ง Samsung 55D6400 หรือ LG 55LW6500 ไว้อยู่เหมือนกัน :cat_yes:

chopperkun's Photo chopperkun 22 Jul 2011

มาลงชื่อรอ 70 นิ้วด้วยคน อิอิ :o_shame:

Gobkero's Photo Gobkero 23 Jul 2011

จัดไป พี่ที่ทำงานรอไปพบคุณใหญ่วันลดและ ทีแรกว่าจะซื้อภายในเดือนนี้แล้ว อิอิ
ปล.บัตร KTC เดี๋ยวนี้ไม่เหมือนก่อนเพราะคนที่ทำบัตร KTC คนเดิมย้ายไปทำงานที่อื่นและครับ เหอะ เหอะ

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 23 Jul 2011

View PostGobkero, on 23 July 2011 - 09:13 AM, said:

จัดไป พี่ที่ทำงานรอไปพบคุณใหญ่วันลดและ ทีแรกว่าจะซื้อภายในเดือนนี้แล้ว อิอิ
ปล.บัตร KTC เดี๋ยวนี้ไม่เหมือนก่อนเพราะคนที่ทำบัตร KTC คนเดิมย้ายไปทำงานที่อื่นและครับ เหอะ เหอะ

ยินดีครับพี่กบ :hi: ...จัด64นิ้วเลยครับพี่ราคาโปรนี้โหดมาก :eiei2:

namase's Photo namase 23 Jul 2011

เมื่อไร ผมจะซื้อวัน สอง วันนี้แล้ว รออีกนานไหม

อ่านแล้วเหมือนแทงกั๊ก