`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

เตรียมตัวพบกับสุดยอดโปรโมชั่นครับ

jomjom1234's Photo jomjom1234 16 Jul 2011

มารอดูราคา กำลังจะซื้อทีวีใหม่พอดี :ramen:

Jokuto's Photo Jokuto 16 Jul 2011

มานอนรอครับ :ramen:

thaiger's Photo thaiger 16 Jul 2011

ผมอยากให้คุณใหญ่บอกคร่าว ๆ ทาง PM ให้หน่อยครับ อาจมีหวดเพิ่มครับ ไม่งั้นตัดสินใจลำบากทีวีเต็มบ้านเลย

StarLord's Photo StarLord 16 Jul 2011

อยากรู้อยากเห็น รอดูด้วยครับ TV ตัวเองพึ่งโดนท่านแม่ยึดไป ><
เนื่องจากของเก่าเสีย

poomy's Photo poomy 16 Jul 2011

เธฃเธญเธฃเธฒเธ„เธฒเน€เธฃเน‡เธงเน†เน† เธเนˆเธญเธ™เน„เธ›เน€เธเน‡เธšเธ—เธตเนˆ home pro

KillerQ's Photo KillerQ 17 Jul 2011

มารอด้วยคนขอโปรโมชั่นแรงๆ ทาง pm ด้วยคนครับ

tekkenman's Photo tekkenman 17 Jul 2011

โอ้ววว คุณพี่เปาได้ราคาต้นทุนเลยเหรอเนี่ย งั้นผมขอราคาเมล็ดทุนนะครับ ไม่งั้นจะไปฟ้องเรยา .... อืมฟ้องน้ำฝนนางเอกเพลิงแทนดีก่า :great:

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 17 Jul 2011

View Posttekkenman, on 17 July 2011 - 09:28 AM, said:

โอ้ววว คุณพี่เปาได้ราคาต้นทุนเลยเหรอเนี่ย งั้นผมขอราคาเมล็ดทุนนะครับ ไม่งั้นจะไปฟ้องเรยา .... อืมฟ้องน้ำฝนนางเอกเพลิงแทนดีก่า :great:

เอาไว้ถึงวันงานเมื่อไหร่..... ผมจัดหนักให้พี่ตู่แน่ครับ :like:

peXXeq's Photo peXXeq 17 Jul 2011

อ้าว ตอนนั้นคุณใหญ่ บอกให้สมัครของไทยพานิชย์ ไหงกลายเป็นกรุงศรี กะเซ็นทรัลไปซะแหล่ว

Khun Yai V.I.P's Photo Khun Yai V.I.P 17 Jul 2011

View PostpeXXeq, on 17 July 2011 - 05:25 PM, said:

อ้าว ตอนนั้นคุณใหญ่ บอกให้สมัครของไทยพานิชย์ ไหงกลายเป็นกรุงศรี กะเซ็นทรัลไปซะแหล่ว

สวัสดีครับพี่เป็ก :hi: จริงๆแล้วบัตรไทยพานิชย์ก็มีโปรที่แรงพอสมควรครับ แต่ที่ผมบอกว่า กรุงศรีและเซ็นทรัลนั้นงานนี้มันแรงกว่าอื่นๆ

เอางี้ครับผมถือโอกาสแจ้งให้ทุกท่านทราบเลยครับ... :wow: งานนี้ซื้อผ่านบัตรราคาจะถูกที่สุด กันเหนียวผมแนะนำให้ท่านที่สนใจไปทำบัตร

3 บัตรนี้ได้เลยครับ 1. กรุงศรี 2.เซ็นทรัล 3. ไทยพานิชย์ ทำไว้ไม่เสียหลายเชื่อผม ท่านที่มีอยู่แล้วก็ขอวงเงินเพิ่มให้มากที่สุดครับรับรองงานนี้สนุกแน่ๆๆๆครับ :yes:
Edited by Khun Yai V.I.P, 17 July 2011 - 09:17 PM.

kengie's Photo kengie 17 Jul 2011

View PostKhun Yai V.I.P, on 17 July 2011 - 08:00 PM, said:

สวัสดีครับพี่เป็ก :hi: จริงๆแล้วบัตรไทยพานิชย์ก็มีโปรที่แรงพอสมควรครับ แต่ที่ผมบอกว่า กรุงศรีและเซ็นทรัลนั้นงานนี้มันแรงกว่าอื่นๆ

เอางี้ครับผมถือโอกาสแจ้งให้ทุกท่านทราบเลยครับ... :wow: งานนี้ซื้อผ่านบัตรราคาจะถูกที่สุด กันเหนียวผมแนะนำให้ท่านที่สนใจไปทำบัตร

3 บัตรนี้เลยก็ได้ครับ 1. กรุงศรี 2.เซ็นทรัล 3. ไทยพานิชย์ ทำไว้ไม่เสียหลายเชื่อผม ท่านที่มีอยู่แล้วก็ขอวงเงินเพิ่มให้มากที่สุดครับรับรองงานนี้สนุกแน่ๆๆๆครับ :yes:

มีกรุงศรีพอดี อ๊ะแหล่มเลย :act_right:

iba550's Photo iba550 17 Jul 2011

คุณใหญ่ครับ นอกจาก TV แล้ว พวกมือถือ มีสุดยอดโปรโมชั่นด้วยเปล่า :sorry:

bankbank's Photo bankbank 18 Jul 2011

มีกรุงศรีพอดี (^_^)

pokojung's Photo pokojung 18 Jul 2011

ผมมีแต่ KTC อ่ะ :sorry3:

แถมปีที่แล้วพึ่งถอยไป ปีนี้คงได้แต่ดูให้น้ำลายหยดไปก่อน แหมถ้าอดใจรออีกสักปีได้ Smart TV กันเลยทีเดียวนะเนี่ย :o_worry:

Me_Va's Photo Me_Va 18 Jul 2011

เทศกาลเสียเงินประจำปี

tk_65's Photo tk_65 18 Jul 2011

รอๆคับ

tekkenman's Photo tekkenman 18 Jul 2011

ต้องใช้บัตรด้วย :o_worry:

kmns's Photo kmns 18 Jul 2011

กำลัลเล็ง ๆ plasma 50" full hd อยู่

royviter's Photo royviter 18 Jul 2011

จะมี plasma ด้วยมั๊ยครับคุณใหญ่ กำลังเล็งๆ plasma 3d อยู่

aosarawut's Photo aosarawut 18 Jul 2011

ผมไม่เคยใช่บัตรเลยครับ(ใช่ไม่เป็น)
แล้วเงินสดนี่มีส่วนลดเหมือนบัตร ไหมครับ