`
←  God of war
Logo
»

GOW เวลาฆ่าพวกยักษ์ กดไม่ค่อยทันเลย

akephol's Photo akephol 04 Jul 2011

แบบว่า สามเหลี่ยม สี่เหลี่ยม ต่างๆๆมันขึ้นแล้วกดไม่ทันซะที

ผมดู Walkthrough มันขึ้นสักพัก ดูเหมือนจะกดทัน

แต่เวลาผมเล่นจริงๆๆ กดไม่ค่อยทันเลย มันต้องไป SET ตรงไหนหรือปล่าว :o_angry:

อีกอย่างใครเล่นแล้วไม่ดู Walkthrough บ้าง ผมไม่ดูไม่ได้เลย ไปไม่เป็น :cat_yes:

tsumasaki's Photo tsumasaki 24 Jul 2011

จำตำแหน่งของปุ่มกดได้ก็กดทันครับ...มันจะขึ้น บน ล่าง ซ้าย ขวา ตามตำแหน่งของปุ่มเลย