`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ผมแอดเพื่อนใน Steam ไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

Consoleman360's Photo Consoleman360 04 Jul 2011

หรือว่าผมต้องซื้อเกมที่มันเสียเงินถึงจะแอดได้?? เพราะว่าผมมีเเต่เกม TF2 ที่มันฟรีเกมเดียวอะครับ

ขอบคุณครับ

Absolutely's Photo Absolutely 04 Jul 2011

จริงๆน่าจะแอดได้นะครับ จากในรูปเหมือนบอกว่าต้องมีเกมก่อนน่ะครับ
เกมจะฟรีหรือไม่ฟรีก็ได้ครับ แต่เกมต้องอยู่ใน lIBRARY ของเรา
ถ้ายังไม่ได้ลองให้เพื่อนแอดมาดูครับ

supperX's Photo supperX 26 Jul 2011

ลงเกมส์ไปสักเกมส์นึงครับ ได้ชัวร์. แต่ผมงดรับแอดละ รับมั่วไปทีนึงโดนแฮคไอดี. ขอคืนเกือบแย่
Edited by supperX, 26 July 2011 - 12:13 AM.