`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

สอบถามเรื่อง แบต Notebook ครับ

Firstrike's Photo Firstrike 25 Jun 2011

ใช้ acer aspire 4736z ครับ แบตเสื่อมแล้ว ผมสามารถซื้อแบตใหม่ได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ผมเห็นร้าน Oska ที่ digital gateway ขายแบตอยู่ ดีไหมครับ ราคามันจะแพงกว่าไปซื้อ Pantip มั๊ย

PongZung's Photo PongZung 27 Jun 2011

ของแท้ของปลอมผมดูไม่เป็นนะ แต่เท่าที่ทราบที่ศูนย์เหยียบๆ 4000 ต้นๆ ปลายๆ

ถ้าซื้อข้างนอก 1200 - 6000 ลองหาใน Google ดูครับ แล้วโทรไปถามเลย

ถูกใจเจ้าไหนก็ซื้อเลย