`

Jump to content

ประกาศผล กิจกรรม ส่งความสุขวันปีใหม่ ทั้งกิจกรรม 1 และ 2 ครับ

27 replies to this topic

#1 Maple

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 28 January 2007 - 12:53 AM

จาก ที่ได้แจ้งไปนะครับ ว่า วันเสาร์ที่ 27 มกรา จะเป็นวันตัดสิน
ของกิจกรรม ทั้งสองกิจกรรม
ซึ่งวันนี้ ก็ได้ พี่นิค พี่เอก For2s และคุณ Zard admin ของDGO มาร่วมเป็นสักขีพยาน นะครับ

เมื่อถึงเวลา 17.30 ได้เวลาที่ จะตัดสิน ซึ่งทางคุณ TNS srjj ไม่ได้มาร่วมกิจกรรม ที่ 1 นะครับ
เลยต้องมีการจับฉลาก ได้ผลมาว่า คุณ ISO Gamer เป็นผู้ได้ บายเข้ารอบชิงเลย

ส่วนคุณ Boot กับคุณ สมยศ ทำการแข่งขันกันในรอบ semi final
ได้ผลมาว่า คุณ Boot เป็นผู้ชนะครับ
และจากรอบ Final คุณ boot ทำการแข่งขัน กับคุณ ISO Gamer ซึ่งได้ผลปรากฏว่า
คุณ ISO Gamer เป็นผู้ชนะ นะครับ
ก็เป็นอันตัดสินว่า ในกิจกรรม ส่งความสุขให้กับเพื่อนเครื่องไฟแดง ได้อันดับ 1 เป็น คุณ ISO Gamer ครับ

ในส่วนของกิจกรรมที่ 2 คือ การอวยพรให้กับเพื่อนชาว 360
ซึ่งได้มีการ ให้คณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ (แก่ที่สุดนั่นเอง)
ได้แก่ พี่นิค และ คุณfor2s

รางวัลแรก พี่นิคจับ ได้เป็น
ใบคำอวยพรของ คุณ pp_jj อวยพรให้กับคุณ WRX ครับ
" อวยพรให้พี่โชคดีไปพร้อมๆกันด้วยนะครับ WRX จ้า โชคดีปีใหม่ครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน "

และได้มีการจับใบสำรองขึ้นมาด้วย (ในกรณีที่มีการสละสิทธิ์)
ได้เป็นใบคำอวยพรของคุณ thaiger อวยพรให้กับคุณ Zard ครับ
" อวยพรคุณ Zard360 ครับ ดูแลเพื่อน ๆ น้อง ๆ ตลอดเวลายังกะเจ้าของ Web site เลย ขอให้รวย ๆ แฟน สวยมากขึ้น ๆ ตลอดไปนะครับ "
(คุณ หลิวเต๋อZard กลายเป็นตัว สำรองไปแล้วครับ ท่านผู้อ่าน)

รางวัลที่สอง พี่เอก For2s เป็นคนจับ ซึ่งผู้โชคดีปีใหม่ คนที่สองได้แก่
ใบคำอวยพรของคุณ lunartear อวยพรให้กับคุณ Burm ครับ
" ขออวยพรให้คุณ Burm ครับ มีความสุขตลอดปีและตลอดไป ทำงานทำการประสบความสำเร็จ ว่างๆถ้าเจอในliveก็ชวนกันอีกนะครับ "

และได้มีการจับใบสำรองขึ้นมาด้วย (ในกรณีที่มีการสละสิทธิ์)
ใบคำอวยพรของคุณ auiddd อวยพรให้กับคุณ B'onk ครับ
" ผมขออวยพรให้คุณ BONK แล้วกันครับเพราะมีน้ำใจให้ผมยืม สายVGA ขอให้มีแต่ความสุข รวยๆ คิดสิ่งใดก็สมปราถนาครับ สุขภาพแข็งแรง ในปีใหม่นี้ครับ "

สรุปผลว่า ผู้ที่ได้รับรางวัลแผ่นแท้ 2 ท่านคือ คุณ WRX และคุณ Burm นะครับ
ยังไง สองท่านรบกวน ติดต่อผมมาด้วยนะครับ เรื่อง แผ่นแท้เกมที่จะเลือกรับ และ
ในวันมารับของขวํญ ติดต่อ ทางคนอวยพร มาเป็นผู้มอบครับ
ภายใน ตั้งแต่วันนี้ จนถึง เสาร์หน้านะครับ หากไม่ได้รับการติดต่อ หรือจะสละสิทธิ์ ก็จะแจกรางวัลให้กับ
ผู้โชคดี ที่ได้จับเป็น ใบสำรองมาแทนครับ

ท้ายสุดนี้ ต้องขอขอบคุณ
พี่นิค ที่อุตส่า สละเวลามา และถ้าหากมีเรื่องรบกวนพี่นิค อย่างไร พี่นิค ไม่เคยปฏิเสธเลยครับ
ต้องขอขอบคุณพี่นิค มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

พี่เอก For2s แม้จะมาสาย แต่ก็อุตส่า มา เพราะแอบไปช๊อป มือถือใหม่มา
ต้องขอขอบคุณ ที่สละเวลาอันมีค่ามาครับผม

และที่ขาดไม่ได้ คุณ Zard สุดหล่อPosted Image
ที่ ตอนแรกว่าจะมาไม่ได้ แต่ก็ เจียดเวลามาจนได้ครับ
ในเรื่องกิจกรรมที่จัดขึ้น รบกวนคุณ Zard หลายรอบ แต่คุณ Zard ก็จัดให้ อย่างเต็มที่เลย
ต้องขอขอบคุณ ในความมีนั้มจัย ที่คุณ Zard มีให้ และคอยดูแล ความเรียบร้อยต่างๆ ภายในบอร์ด
เป็น Admin ที่ทำงาน มาด้วยใจรัก และไม่มีผลประโยชน์ อะไรตอบแทนเลย
(ซึ่งก็มี คุณ Burm อีกคน)

ขอบคุณ เพื่อนๆกำลังใจ ที่มาช่วยเชียร์ และเป็นศักขีพยาน กันแน่น จนร้านคับแคบไปถนัดตา

สุดท้ายนี้ ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านนะครับ
และหวังว่า ทาง Maple จะได้มีกิจกรรม ร่วมสนุก กับชาว 360 DGO อีกนะครับ
ขอทิ้งภาพประทับใจ ไว้เพิ่มเติม จากกระทู้ของพี่นิคนะครับ ... อิอิอิ

ปล.ในส่วนของ คลิป การต่อยมวย เด๋วคุณ Zard จะอัพให้อีกทีครับ ชมความฮาได้ครับ
มีสองคลิปนะครับ คุณ boot ปะทะ คุณ สมยศ
และของแถม ศึก Admin คุณ Zard ปะทะ พี่นิค ครับ อิอิ

พี่นิค กะคุณ Zard

พี่เอก For2s webmasterสูงสุด (เจ้านาย สายเสมอ )

รูปหมู่ครับ Mod : คุณ Sirowkung / Admin : หลิวเต๋อZard - พี่นิค - พี่เอก

Edited by P' Nick, 28 January 2007 - 01:54 AM.

#2 Dinga

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2007 - 01:00 AM

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกคนเลยครับ และขอบคุณ Maple mจัดกิจกรรมสนุกๆให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใน DGO ได้ร่วมสนุกกันนะครับ
หวังว่าจะจัดอีกบ่อยๆนะครับ :555

#3 Justseeing

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 28 January 2007 - 01:05 AM

หน้าตาดีกันทั้งนั้นเลย

#4 เม่น

เม่นชิมาโร่

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2007 - 01:07 AM

ว้า......ไม่มีชื่อเรา

ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ ที่ได้ของรางวัล

ขอบคุณ Maple ที่ทำให้มีกิจกรรมสนุกๆเกิดขึ้น

:bye

#5 คนจริงเขย่าจอ

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 28 January 2007 - 01:07 AM

ขอบคุณเมเปิ้ลที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ค่ะ

#6 jazzmoment

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 28 January 2007 - 01:22 AM

แหม..นึกว่าสี่จตุรัสเทพ (ใครเกิดทันคงจำได้) :555

#7 nuttdev

Posted 28 January 2007 - 01:26 AM

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยครับ อิอิ

#8 nithi

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 28 January 2007 - 01:29 AM

ยินดีด้วยครับ :love

#9 bank522

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 28 January 2007 - 01:31 AM

:cry โชคดีจริงๆน้องตรู..... :aha: อย่าลืมแบ่งให้พี่เล่นบ้างเด้อ..

#10 CHOCOBO

นักเล่นเกมชั้นครู

• Banned

Posted 28 January 2007 - 01:33 AM

:eiei

#11 WRX

เซียนเกม

Posted 28 January 2007 - 01:34 AM

ดีใจมากๆเลยครับบบบบ ขอบคุณมากๆจริงครับบกิจกรรมนี้สุดยอดจริงๆ :bye

edit วันนี้ไปรับแผ่นมาแล้วครับ เลือกเป็นblue dragonมา ขอบคุณพี่เต่ามากๆเลยครับสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้ ขอบคุณเอ็มpp jjที่สละเวลาอันมีค่ามากับผม ขอบคุณครับ

Edited by WRX, 28 January 2007 - 06:54 PM.

#12 turbo_geek

แปด

Posted 28 January 2007 - 01:40 AM

ดีใจกับคนที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ :sabai

อด :cry2

#13 P' Nick

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Location:226 Soi Somdetchaophraya 7, Somdetchaophraya Road, Khlongsarn, Bangkok, 10600, Thailand
  • Interests:Games, Movies, Musics

Posted 28 January 2007 - 01:45 AM

View PostWRX, on Jan 28 2007, 01:34 AM, said:

ดีใจมากๆเลยครับบบบบ ขอบคุณมากๆจริงครับบกิจกรรมนี้สุดยอดจริงๆ :bye

เป๊ก อย่าลืมที่เราได้ตกลงกันไว้ก่อนหน้านี้นะ..เหอะๆ :eiei

#14 Burm

เซียนเกม

• Admin

Posted 28 January 2007 - 03:09 AM

ขอบคุณมากครับ ทั้งร้าน Maple และขอบคุณคุณ lunartear ด้วย
ดีใจที่ได้รับรางวัลครับ แต่ยังนึกไม่ออกเลยว่าอยากได้แผ่นอะไร?

#15 phot1976

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 28 January 2007 - 03:56 AM

ยินดีด้วยครับ คุณ ISO_Gamer ไม่เสียแรงที่เชียร์ครับ :explain

#16 momo

เซียนเกม

Posted 28 January 2007 - 09:50 AM

หน้าตามีตังค์ทั้งนั้นเลย

#17 rapter

Posted 28 January 2007 - 09:52 AM

ดีใจด้วยครับ :numairu:

#18 somyos

นักเล่นเกมส์ชั้นต็อกต๋อย

Posted 28 January 2007 - 10:08 AM

:cry2

#19 dismember

Posted 28 January 2007 - 10:33 AM

:jark :cry3 :cry2 :cry :ohno

#20 auiddd

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 28 January 2007 - 10:57 AM

ยินดีกับผู้ที่ได้ด้วยนะครับ