`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

ประกาศผล กิจกรรม ส่งความสุขวันปีใหม่ ทั้งก...

luzifer's Photo luzifer 28 Jan 2007

มายินดีกะทุกท่านคับ ขอให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกนะคับ

sharp's Photo sharp 28 Jan 2007

ยินดีกับผู้ที่ได้รับ รางวัล ด้วย ครับ
อิอิ :kanoiyom

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 28 Jan 2007

ยินดีด้วยครับ :explain

Zard's Photo Zard 29 Jan 2007

ไว้จะเอาคลิปมาลงให้ดูกันนะครับ ขอเวลาแปลงไฟล์นิดนึง พอดีเมื่อวานก็ออกไปข้างนอกทั้งวัน
ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่ได้รับรางวัลทุกๆ ท่านด้วยนะครับ

:shame2 :shame2 :shame2

ken_nppt's Photo ken_nppt 29 Jan 2007

ยินดีด้วยคนนะครับ

lunartear's Photo lunartear 29 Jan 2007

ตกข่าวครับ ยินดีกับคุณ Burm ด้วยจริงๆครับ ผมพยายามหาความรู้เรื่อง visual-audio ตลอดจนTECH ต่างๆทีฺฺ่ีคุณ Burm หามาให้อ่านกัน แนะนำในเรื่องต่างๆ กัน ตั้งแต่สมัยพันเกมก่อนมาDGO ปรากฏว่าตอนนี้ความรู้ที่ได้มันช่วยผมในชีวิตการทำงานครับ เพราะเข้ามายุ่งเรื่อง VDO จนได้ครับ ทั้งที่จริงผมเป็นสถาปนึก

ถึงบัดนี้ก็ยังขอบคุณครับ :kanoiyom

:numairu: ปล.ยังไม่ได้เติม Live เลยอ่ะ

poad's Photo poad 31 Jan 2007

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลด้วยครับ

ผู้หลักผู้ใหญ่ของเวปเราหล่อเหลาทั้งน้านเลย :love

พี่เป๊กได้แผ่นแท้ด้วย โชคดีจริงๆ ยะฮู้วๆๆๆ นายเอ็มพาโชคจริงๆ :sabai

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 08 Feb 2007

เสียดายนะถ้าผมไปเนี้ยะ พี่เอก พี่นิค คุณ zard ต้องหลบความเท่ห์ของผมแน่