`

Jump to content

predator ของข้าพเจ้า

1 reply to this topic

#1 koch

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 June 2011 - 12:40 PM

:on_38: เพิ่งได้เจ้าตัวนี้มา แต่ท่านอื่นๆคงได้เห้นกันนานนมแล้ว เห็นหลายคนบอกว่ามันหัวโตไปหน่อย แต่โดยส่วนตัวผมแล้วโมเดลพรีเดเตอร์แทบทุกค่ายไม่เว้นแม้แต่ชุดผ้าของฮ้อททอย
ผมก็ว่ามันมีข้อด้อย-ข้อดีของตัวเองทั้งนั้น :on_59:
ความต้องการสำหรับโมเดลพรีเดเตอร์ที่จะหลอกเงินผมได้ คือ
1 ห้ามมีราคาเกิน2000- (แพงกว่านั้นผมไม่มีตังซื้อง่ะ)
2 ขยับได้เยอะๆ ทนมือทนเท้าหน่อย
3 กรุณาถอด-ใส่ หน้ากากได้
ผ่าน3ข้อนี้ ก็เจี๊ยเงินผมได้ค้าบ
เจ้ารีโวเทคตัวนี้ ผมจะถ่ายรูปให้ได้ความรู้สึกตามมุมมองของผมที่มีต่อของเล่นชิ้นนี้ค้าบ
มาดูกันเลย
Posted ImagePosted Image

ถ่ายรูปไม่ค่อยเก่งนะค้าบ ขอบคุณที่รับชมค้าบ :on_02:

#2 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 06 June 2011 - 03:16 PM

ดูเหมือนหัวจะโตมากเลย ขอบคุณที่มาแบ่งปันครับ ^^