`

Jump to content

คุณว่าประเทศไร มารยาทแย่สุดใน WEX

• You cannot reply to this topic
12 replies to this topic

#1 rEbrOvZ

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 27 January 2007 - 02:04 PM

ส่วนใหญ่ก็เจอแค่ 4 ประเทศ

Hong Kong
Korea
Thailand
Japan

ผม Vote Hongkong เจอบ่อยเลยชอบ เวลาโดนนำแล้วไม่ยอมกดต่อครึ่งหลัง

เวลาผมเล่นกะใครนิสัยส่วนใหญ่จะออกมาจากการเล่น

เวลาหลุดเดียวชอบ Slide เจอส่วนใหญ่จะ Hong kong อะ

Japan เวลาเล่นด้วยแล้วรู้สึกดีมาก

ไทยก็มีนะชื่อเนี่ยไม่รู้ของใคร ชื่อ lloullnj เนี่ย

ยิงนำผมก่อน แล้ว ดูภาพช้าอยู่ได้ เซ้งสุดๆ Slide หน้าเกลียดสุดๆ

#2 noknew

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 27 January 2007 - 02:22 PM

ผมว่าต้องแบ่งเป็นกรณีไปนะครับ เรื่องโดนนำแล้วออกนี่น่าเกลียดครับ แต่ถ้าเน็ตหลุดเองนี่เหตุสุดวิสัยครับเจอบ่อยๆ บางทีผมโดนนำอยู่แต่เน็ตของคู่แข่งหลุดเองก็รอดตัวไป แต่บางทีเราโดนนำอยู่แล้วเน็ตของเราหลุดนี่ กลัวเค้าว่าเหมือนกัน แต่ไม่รู้ทำไง ส่วนเรื่อง Slide นี่ผมว่าเป็นแท็คติกอย่างหนึ่งครับ แล้วแต่จะคิด ถ้าหลุดเดื่ยวจิง คนสไลด์โดนแดงอยู่แล้วครับ แลกกัน

#3 payunkung

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 27 January 2007 - 06:56 PM

อ่า ผมก็ชอบ Silde เหมือนกันอะ :blur เคยเจอเหมือนกัน ดูภาพช้าตลอด โมโหเลยดูบ้าง
5555 :hihi

#4 Justseeing

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 27 January 2007 - 07:02 PM

ไม่ได้คิดมากครับ มีแบบนี้ทุกเกม แต่เกมนี้ดีหน่อยใครออกก่อน ปรับแพ้เลย แถม score 3-0 ด้วย

#5 rEbrOvZ

Posted 27 January 2007 - 10:46 PM

โดนอีกแล้ว สดๆร้อนๆตอนนี้เลย จีน แม่มเอ้ยเซ้งชิบเลย

จีน Hongkong ญาติแม่ม . . .

มันออกให้แล้ว Send Message

father you die ?

แม่มออกให้เลยสันดานจริงๆ

#6 condom

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 28 January 2007 - 03:49 AM

ใจเย็นๆๆ กันครับ อย่าไปซีเรียดมันมากครับ ผมก็โดนบ่อยครับ แต่จะออกเองซะมากกว่า ขี้เกียจรอครับ :um :um

#7 harts

ExtremeMachine Fifa09 !!~

• High Royal Executive Members
  • Interests:anime

Posted 28 January 2007 - 07:53 AM

55+ เมื่อกี้ผมเจอกวนๆ มาอีกแบบ

พอมันยิงได้ มันจะ ซูมไปที่หน้าตัวผู้เล่นแบบ ชัดๆ

แล้ว มันก็จะกดภาพ ย้าย ซ้าย ย้าย ขวา ทำแบบว่า เห่ยยิงเข้าแล้ว สะใจแบบกวนปาสาท

กำ แล้วตัวที่มันซูมไป คือตัวดำๆ หน้าฮาๆ แล้ว กางแขน ออก

หึๆ กวนจริงๆ

#8 mustang

***จงทำดีเพื่อพ่อหลวงของเรา***

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2007 - 11:05 AM

ผมก็เจอมาเยอะครับ แบบ hongkong ใกล้หมดเวลาอีก 5 นาที ยิงนำไป 4-2 มันเปลี่ยนตัวไปสักพักและอาจปรับเกมไม่ว่ากัน และใกล้หมดเวลาช่วงทดเวลามันเปลียนอีกครับรอสักพักใหญ่ๆ ก็ต้องรอมันต่อไป แล้วเวลาเล่นมันยิงได้ลูกแบบธรรมดามันก็ replay และหมุนไปหมุนมา ผมว่ามันไม่มีน้ำใจนักกีฬาเลยนี่ ส่วน Silde ผมว่ารับได้เพราะมันเป็นเทคนิค ผมโดน 8-1 ผมยังไม่เคยหนี้ออกเลยต้องยอมรับว่าเราอ่อนหรือจังหวะไม่ดี ผมเคยเล่นเกมแรก แพ้ไป 7-1 แต่เกม 2 สามารถกับมาชนะได้แบบฉิวเฉียดแบบต่อเวลาตั้งรับและรอจังหวะส่วนกลับ :aha:

#9 ngern

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 28 January 2007 - 01:05 PM

เคยเจอเหมือนกันครับ แบบโดนนำแล้วไม่ยอมกดเข้าครึ่งหลัง แล้วจนเราทนไม่ได้ต้องกดออกเองครับ :her

#10 Guest_leung69_*

• Guests

Posted 28 January 2007 - 02:23 PM

นี่เลยเจอมากับตัวเมื่อคืนนี้ไม่รู้ว่าจากประเทศอะไรแต่เวลามันยิงได้จะ replay แล้วหมุนกล้องไปมาขนาดยิงออกยังดู replay กวนประสาทมากเลยทำแบบเดียวกับมันบ้างแต่เอาให้หนักกว่าแถมยังพลิกกลับมาชนะมันได้ด้ว
ยสะใจสุด ๆ ดู replay ภาพลูกที่พลิกกลับมาชนะเป็นสิบๆ รอบ

#11 OceaNiCa

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 29 January 2007 - 11:54 PM

สำหรับผมนะ ถ้าพวกออกผมก็รับไม่ได้หรอก

แต่เรื่อง Replay บางลูกถ้ามันยิงออกแบบสวยๆ ผมก็จะดูนะ หรือลูกยิงเข้าผมก็จะดูซักช็อต ว่าผมหรือเค้ามีอะไรผิดพลาดรึปล่าว จะได้ไม่ตกเป็นรองเค้าง่ายๆ

แล้วเรื่องสไลด์ผมก็ว่าเป็นแท็กติกอ่ะ

#12 Epsilon

Posted 30 January 2007 - 12:40 PM

Hong Kong ครับ

#13 pep_sa

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 02 February 2007 - 02:23 PM

คิดซะว่าหนุกๆคับ อย่าคิดมาก บางทีเล่นๆไปเน็ทผมหลุด(256k เอง) ก็โดนเค้าด่าก็บ่อยคับ เพราะเค้าคิดว่าออกหนี เพาระสกอร์ผม98% จะแพ้คับ ฮ่าๆๆ