`

Jump to content

ผมขุดภาค2มาเล่นครับ แล้วเจอบั๊ค

2 replies to this topic

#1 Zerotiir

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 22 May 2011 - 02:22 PM

เล่นเนื้อเรื่องCo-opกะน้อง แบบinsane
เล่นไปเรื่อยๆจนถึงด่าน2ฉากที่ให้ขับรถ ตอนที่ผมพังหอคอยเข้าไป
มันไม่มีฉากคุยกันในรถ แล้วพอผมวิ่งไปจนสุดทางรถก็ไม่ยอมเปิดไฟ รีเช็คพอยต์ไปก็ยังเหมือนเดิม

ทีนี้ผมก็ออกไปแดชบอร์ดแล้วกลับเข้ามาโหลดด่านเดิม
เกมมันให้เริ่มที่ฉาก1ใหม่เลยครับ เลือกchapterไม่ได้ด้วย ทั้งที่เคยจบเกมไปรอบนึงแล้ว <<< เริ่มปวดตับ
ของที่ให้เก็บตามฉาก41ชิ้นหายหมดเลยครับ Posted Image
สุดท้ายAPทุกอันหายหมดเลย ฆ่าไป5พันกว่าตัวแล้วมันมานับ0ใหม่

ปลงอย่างเดียวใช่มะครับPosted Image

#2 piya2519

I AM THE LEGEND OF KINGDOM UNDERFIRE

• High Royal Executive Members
  • Interests:TRS ThaiRainbowSix

Posted 23 May 2011 - 11:30 PM

ทุกอย่างในเกมนี้มันไม่ได้อยู่ที่เซฟครับ จริงๆแล้วทุกอย่างมันจะฝั่งอยู่ใน GPD ที่อยู่ในโปรไฟล์เราครับ
ไม่เคยเจอเหมือนกันนะครับกรณีแบบนี้ เพราะว่าเวลาเล่นไม่เคยโหลดเซฟเลยมันก็สามารถเลือกฉากได้เพราะว่ามันฝั่งอยู่ในตัวโปรไฟล์เราอยุ่แล้วครับ :o_smoke:

#3 Zerotiir

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 23 May 2011 - 11:53 PM

เลือกไม่ได้เลยครับ หายหมดเลย

ที่ผมเป็น คล้ายกะคลิปนี้เลยครับ