`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

Music game : Jubeat plus Update 24/11/54 P...

kengie's Photo kengie 29 Jun 2011

มีอัพเดทอีกแล้ว อันเก่ายังเล่นไม่ครบเลย เกมส์มันเพลินจริงอะไรจริงครับ

ขอบคุณที่มาอัพเดทบ่อยๆครับ

ถ้ามีแนวนี้อีก ก็ฝากมาแนะนำด้วยนะ :)

mr2's Photo mr2 29 Jun 2011

อยากเล่นมะไหร่ ipad2 จะเจลได้ หง่ะ

aradinz's Photo aradinz 21 Jul 2011

เพิ่งได้ลองเล่นมันส์มากครับ

plzkillme's Photo plzkillme 21 Jul 2011

:laugh: มีอัพเดทเพลงใหม่มาให้แล้วนะครับ :laugh3:

axins's Photo axins 21 Jul 2011

เพิ่งเคยเล่น สนุกดีครับ แหะๆ :cat_yes:

plzkillme's Photo plzkillme 27 Jul 2011

Update มีเพิ่มมาอีก 8 เพลงนะครับอัพเดทหน้าแรกให้แล้วนะครับ

aradinz's Photo aradinz 27 Jul 2011

เก่ายังกด begin ผ่านไม่ครบเลย

nunujung's Photo nunujung 28 Jul 2011

ท่าจะยากน่าดู :sorry:

aradinz's Photo aradinz 28 Jul 2011

โหลดไม่ไปเลย รบกวนเปลี่ยนที่ฝาก ขอบคุณครับ

axins's Photo axins 29 Jul 2011

:dance_right: เพลงเก่ายังเล่นไม่ครบเลยคร้าบบบ แต่เพลงมาใหม่ก็ขอรับด้วยความเต็มใจครับ อิอิ :dance_left:
ปล.ขอบคุณมากครับ มีอัพเดทอย่าลืมเอามาฝากอีกนะครับ

peXXeq's Photo peXXeq 30 Jul 2011

ผมโหลดเกมส์จาก Installous แล้วทำตามขั้นตอนข้างบนแล้ว

แก้ค่า UDID แล้ว ก็ยังมีแค่ 3 เพลง อ่ะ

axins's Photo axins 30 Jul 2011

ผมโหลดเกมส์จากลิงค์ที่เจ้าของกระทู้แปะไว้ให้เลยครับ
แล้วก็ทำการลงผ่าน installous (แล้วยังไม่เข้าเกมส์นะ)
แล้วจัดการโหลดไฟล์จาก cydia มาลงทับ
จัดการรีบูตเครื่องรอบนึง เข้าเกมส์เล่นได้ปกติครับ
ไม่ต้องเข้าไปแก้ค่า UDID เลยครับ
ปล.ลองลบเกมส์ออกดูก่อนแล้วลงใหม่ดูครับ

plzkillme's Photo plzkillme 30 Jul 2011

View Postaxins, on 30 July 2011 - 12:19 PM, said:

ผมโหลดเกมส์จากลิงค์ที่เจ้าของกระทู้แปะไว้ให้เลยครับ
แล้วก็ทำการลงผ่าน installous (แล้วยังไม่เข้าเกมส์นะ)
แล้วจัดการโหลดไฟล์จาก cydia มาลงทับ
จัดการรีบูตเครื่องรอบนึง เข้าเกมส์เล่นได้ปกติครับ
ไม่ต้องเข้าไปแก้ค่า UDID เลยครับ
ปล.ลองลบเกมส์ออกดูก่อนแล้วลงใหม่ดูครับ

51ipa ใน cydia ที่ทำให้เล่น jubeat ได้มันมีไฟล์บังคับให้โหลด FakeUDID มาให้ในตัวอยู่ในการโหลดครั้งแรกจะแก้ไข UDID ให้เลยครับ
ถ้าต่อไปมี pack ใหม่มาก็แค่ reinstall ก็เป็นอันจบครับ

ส่วนคุณ peXXeq ให้โหลดจาก link ดีกว่านะครับเพราะใน installous มันเป็นเวอร์ชั่นเก่า
ให้ลบออกจาก iphone ก่อนลงใหม่นะครับ

hyde's Photo hyde 30 Jul 2011

มีใครเล่นหลายๆเพลงแล้วเวียนหัวบ้างไหมครับ ผมเวียนหัวแฮะ เล่นแบบ Extreme หลายๆเพลงติดกัน เวียนหัวแบบจะอ้วกเลย หรือว่า.......... ผมจะแก่แล้ววววววววว

axins's Photo axins 31 Jul 2011

ผมเล่นได้มากสุดก็แค่ advance เองหล่ะครับ extreme ได้แค่บางเพลงมันยุบยับไปหมด
กดกันไม่ถูกเลยแหะๆ+ตาลาย >_<"
แต่บางเพลงก็อยากเล่น extreme เหมือนกันเพราะ advance มันมีให้กดน้อยไป

Gears's Photo Gears 31 Jul 2011

Extreme เกือบทุกเพลง มันมาก
มันมี รูปแบบเดิมๆให้กด ทุกเพลงเลยนะ จับรูปแบบได้ ก็แค่ลากๆ เร็วๆ

tonnie's Photo tonnie 05 Aug 2011

รบกวนอัพโหลดเข้า sv. thai ให้หน่อยได้มั้ยครับ

โหลดม 2 วัน ไม่สำเร็จซะที - -

:sorry3:

edit : โหลดได้แล้วครับ ไม่ต้องและ
Edited by tonnie, 05 August 2011 - 10:55 PM.

axins's Photo axins 25 Aug 2011

เวอร์ชั่น 2.5.1 มาแล้วนะคร้าบบบ 147เพลง
รอเจ้าของกระทู้มาแปะลิงค์ก่อน แหะๆ

plzkillme's Photo plzkillme 26 Aug 2011

มาอัพเดทให้นะครับ ดูดกันหน้าแรกได้เลยครับ

axins's Photo axins 26 Aug 2011

ขอบคุณนะคร้าบบบบบ :love2: