`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ฉีกซองการ์ตูนใหม่

โจ้'s Photo โจ้ 26 Apr 2011

วันนี้มีเรื่องเดียวจ้า

SPRITE จาก VBK
จากคนวาดเทพยุทธ์สาว เปิดมาจะเหมือนแนวเอาตัวรอดจากภัยพิบัติทางธรรมชาติแต่แท้ที่จริงแล้วมันไม่ใช่อย่างที่คาดไว้ในตอนแรกเลย

ปก

เรื่องย่อ

ข้างใน

ปิดท้ายด้วยภาพผิดธรรมชาติที่เป็นภัยพิบัติร้ายแรงกว่า ปรมาณู แผ่นดิน และฟ้าผ่า

The Fool's Photo The Fool 26 Apr 2011

หลังๆผมอ่านบากิรู้สึกเหมือนอ่านคุโรไมตี้มากเลยครับ

Noelle's Photo Noelle 27 Apr 2011

หิมะสีดำ...!!! :o_what:

Daz's Photo Daz 27 Apr 2011

View PostThe Fool, on 26 April 2011 - 11:05 PM, said:

หลังๆผมอ่านบากิรู้สึกเหมือนอ่านคุโรไมตี้มากเลยครับ

หลังๆอยากเลิกซื้อเหมือนกันครับ ติดแค่ซื้อมาหลายเล่มแล้วก็ตามๆไปหวังให้มันจบซะที นอกจากไม่ค่อยสู้กันแล้ว ยังงงๆว่ามันทำไปทำไม อย่าง เรซึ อยู่ดีๆมันจะไปต่อยมวยทำไม