`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

ในที่สุดความฝันของผมก็เป็นความจริง

rikukung's Photo rikukung 20 Apr 2011

หลายๆท่านในบอร์ดที่รู้จักผมคงทราบว่าผมบ้าเกมส์ “Kingdom Hearts”
และสะสมของเกี่ยวกับเกมส์นี้ทุกอย่าง แต่บางท่านที่สนิทกับผมและคุยกับผมเป็นประจำ
จะทราบว่ามีของสะสมชิ้นหนึ่งที่ผมตามหามานานมากๆ
และเป็นของสะสมที่สุดยอดแล้วสำหรับนักสะสมของ KH อย่างผม

มันคืออะไรหน่ะเหรอ ?

แผ่นเกมส์ภาคแรก,ชุดลิมิเต็ท,โปสเตอร์ หรือเปล่า ?มันไม่ใช่เลยครับ

มันก็คือ

l
l
l
l
l
l
l
l
l
l
l
l

ภาพสเก็ตซ์โซระกับร็อกซัสพร้อมลายเซนต์ท่านเท็ตซึยะ โนมูระนั่นเอง

ผมได้มันมาแล้วคร้าบบบบบบ ว้ากกกกกกกก :o_cry: :o_cry: :o_cry:

ความพยายาม 2 ปีครึ่งที่ผ่านมาประสบความสำเร็จแล้วครับ

หลังจากส่งจดหมายไปทั้งหมด 5 ครั้ง ฝากคนดรอปของก็ที่หน้าบริษัทก็แล้ว ทำทุกวิถีทางที่จะได้มันมาในที่สุดก็สำเร็จแล้วครับ

ซึ่งกว่าจะได้มานี่มีคนช่วยผมไม่ต่ำกว่า 20 คน และมีคนคอยช่วยเชียร์และให้กำลังใจนับไม่ถ้วน ขอขอบคุณทุกๆคนมากๆนะครับ

ส่วนวิธีการว่าได้มายังไงนี่ผมขอเก็บเป็นความลับนะครับ ไม่สามารถบอกได้จริงๆครับ

อยากบอกว่าตอนนี้ผมมีความสุขสุดๆเลยคร้าบบบบบบ ^___________________^

Maburu's Photo Maburu 20 Apr 2011

ขั้นเทพเลยค้าบ :great:
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้นค้าบ :o_love:
ดีใจด้วยค้าบ อิอิ :congrat:

Me_Va's Photo Me_Va 20 Apr 2011

ในที่สุดก็ทำสำเร็จจนได้ ยินดีด้วยมากๆเลยครับ
ขอชื่นชมในความพยายามจากใจ

jesas's Photo jesas 21 Apr 2011

สุดยอดเลยท่าน ยินดีด้วยครับ :congrat:

nattoboyz's Photo nattoboyz 24 Apr 2011

สุดยอด ยินดีด้วยครับ

Felys's Photo Felys 27 Apr 2011

ดีใจด้วยครับคุณต๊ะ ผมแบงค์เอง ^^ ได้มาไง เล่าสู่กันฟังบ้าง

tekkenman's Photo tekkenman 27 Apr 2011

ประเมิณค่ามิได้เลย .... ร่วมยินดีด้วยนะครับ :o_love:

Changklah's Photo Changklah 04 May 2011

ยินดีด้วยครับ

MoDiFy's Photo MoDiFy 04 May 2011

แนะนำให้ใส่กรอบโชว์ครับ :cat_dance:

Capucino's Photo Capucino 04 May 2011

ถ้าหาซื้อกรอบโชว์ไม่ได้ .. แนะนำให้ใส่กรอบรูปครับ

morigan's Photo morigan 06 May 2011

เยี่ยมครับ พวกของหายากๆเวลาได้มาแล้วมีความสุขจริงๆ

ของบางอย่างฝันว่าจะมีตั้งหลายปีกว่าจะได้มา พอได้มาแล้วมันภูมิใจจริงๆ

viguana's Photo viguana 09 May 2011

สุดยอดเลยอ่ะครับ :cat_yes:

Chameleonjail's Photo Chameleonjail 10 May 2011

ยินดีด้วยครับ เป็นของที่ล้ำค่ามากๆ แง่มๆ :cat_dance:

pro4Rmz's Photo pro4Rmz 17 May 2011

สุดยอดครับ

Havana's Photo Havana 18 Jul 2011

ยินดีด้วยครับ

peak1451's Photo peak1451 18 Jul 2011

เข้ามาอิจฉา :o_wow:

ดีใจด้วยคร้าบ :mario:

eakkarath's Photo eakkarath 19 Jul 2011

ดีใจด้วยนะครับ :act_right:

doodee24's Photo doodee24 19 Sep 2011

อ๊ากกกก มีเงินก็ซื้อม่ายดร้ายยยย

kontee2449's Photo kontee2449 11 Nov 2011

นี่ขนาดอยู่คนละประเทศยังสามารถ เชื่อในความพยายามจริงครับ....
ยินดีด้วยจริงๆ ขนาดผมเป้นแฟนเพลงน้าแอ๊ดผมยังไม่กล้าเข้าไปขอลายเซ็นต์ครับ
กลัวโดนถีบ...อารมณ์ศิลปินก็รู้ๆอยู่ ^^

Bal)Duck's Photo Bal)Duck 06 Aug 2013

อันนี้สุดยอดจริงๆค่ะ นับถือเลย :mario: