`
←  Gears Of War 3
Logo
»

Gears of War 3 Beta

ohnut7's Photo ohnut7 18 Apr 2011

จากกระทู้ ที่พี่เป๊ามาแนะนำวิธีโหลดมาเล่นกัน GOW 3 Beta VIP
ลองแล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ สำหรับผมว่า สนุกพอๆกับภาค 1 เลยทีเดียวล่ะ ใครลองแล้วแชร์กันได้นะคร๊าบบบ ตอนนี้เพื่อนๆกลับมากันเพียบเลย

gogogo7922's Photo gogogo7922 18 Apr 2011

อยากเล่นจังเลย :sorry3:

Private Ryan's Photo Private Ryan 18 Apr 2011

gogogo7922, on 18 April 2011 - 05:00 PM, said:

อยากเล่นจังเลย :sorry3:

เหมือนกัน :sorry3:

ohnut7, on 18 April 2011 - 04:36 PM, said:

จากกระทู้ ที่พี่เป๊ามาแนะนำวิธีโหลดมาเล่นกัน GOW 3 Beta VIP
ลองแล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ สำหรับผมว่า สนุกพอๆกับภาค 1 เลยทีเดียวล่ะ ใครลองแล้วแชร์กันได้นะคร๊าบบบ ตอนนี้เพื่อนๆกลับมากันเพียบเลย

ได้ข่าวว่าลุงเล่น Gear 3 เหมือนเป็นลูกกอล์ฟปังย่าเหรอครับ :nothing:

kiddik's Photo kiddik 18 Apr 2011

ลุงนัทก็ยังอ่อนเหมือนเดิมไง คิคิ

royviter's Photo royviter 19 Apr 2011

อ่อนเกลือเหมือนเดิม ยิงทีหัวเหลว คล้ายสบู่หมดอายุไหลลงท่อระบายน้ำ :o_lol:

Private Ryan's Photo Private Ryan 19 Apr 2011

royviter, on 19 April 2011 - 12:47 AM, said:

อ่อนเกลือเหมือนเดิม ยิงทีหัวเหลว คล้ายสบู่หมดอายุไหลลงท่อระบายน้ำ :o_lol:

สงสัยลุงวิทย์ใช้บ่อย สบู่หมดอายุ :nothing:

lovelymarky's Photo lovelymarky 19 Apr 2011

หลังจากที่ผมเข้าไปให้เค้ายิงเล่นมาประมาณนึงก็รู้สึกว่ามันเกมเพลมันเร็วกว่าภาค2 แต่ไม่เร็วมากแบบภาค1 อันนั้นมันแทบจะเกิดปุ็บตายปั๊บ คนที่หัดเล่นใหม่อย่างผมเข้าไปก็ตายอย่างเดียว
แต่แผ่นที่ที่ให้ลองอย่าง checkout กับ trash ball มันมีทางออกให้เราเลือกเยอะพอสมควร ทั้งจะลุยกันตรงๆ แอบใต้อัฒจันทร์ หรือเสี่ยงขึ้นไปเอาปืนมัลเชอร์ไม่ก็มอทาร์
มันทำให้เกมที่เล่นกับคนมีการเปลี่ยนแปลงตลอด แม้ว่าจะเล่นกับทีมเดิม แผนที่เดิม ไม่นับที่เป็นทีมเดียวกับบอทนะครับอันนั้นวิ่งบ้าพลังเข้าไปให้เค้ายิงตรงๆตลอดเลย
แต่บอทก็เข้ามาช่วบให้เกมมันไม่หยุุดกลางคันเวลาที่มีคนเข้าหรือออกกลางเกม เมื่อคืนก็มีหลายรอบที่ีมีคนเข้าออกแต่เกมก็ไม่สะดุด ผมโดนปักระเบิด เลื่อยหลายทีมากแต่ก็มันสุดๆ
ถามครับ ทำยังไงปักระเบิดกับกำแพง เมื่อวานผมเดินผ่านแล้วเจอไปทีนึง แล้วมีใครได้ลองโหมด CTL KOTH บ้างรึยังครับ ก่อนนี้ที่มีให้เลือกได้ผมก็จอยเข้าไม่ได้ เข้าได้แค่ TDM อย่างเดียว