`

Jump to content

ในห้องนี้มีใครรับซ่อมกลอง XBOX มั่งครับ

1 reply to this topic

#1 ®å¥ЌΘçΦ♏$©™

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 April 2011 - 08:12 PM

ในห้องนี้มีใครรับซ่อมกลอง XBOX มั่งครับ
คือกลองผม รุ่น Guitar Hero World Tour ปุ่มสีเหลืองมันตีไม่ค่อยติดครับ
บางทีมันก็ชอบเบิ้ล ทำให้เล่นไม่สนุก
อยากทราบว่ามีใครรับซ่อมมั่งครับ
ราคาประมาณเท่าไร
มีอะไหล่เปลี่ยนรึเปล่า

ขอบคุณครับ

#2 stillenigma

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 09 April 2011 - 10:37 PM

ไม่แน่ใจว่่าช่างจินยังรับซ่อมไหมนะครับ หรือว่าถ้าสะดวกไปแถวดิจิตอลเกตเวย์ก็ที่นั่นก็ได้ครับ ร้านnadzเค้าจะมีส่วนของnadzcareที่คอยรับซ่อบอุปกรณ์ต่างๆอยู่ ผมก็เคยเอากลองไปซ่อมที่นั้นครับ แต่ราคานี่ต้องไปคุยกะเค้าอีกทีนะฮะ