`

Jump to content

Dragon Age 2 สามารถเอาเซฟรอบแรกมาเล่นได้หรือเปล่าครับ

2 replies to this topic

#1 kitsuphat

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 02 April 2011 - 07:54 PM

อยากรู้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าสามารถเอามาใช้ได้หรือเปล่า เพราะตอนจบแล้วลองโหลดเซฟดู ปรากฏว่ามีอันนึงที่มันให้เราอยู่ในบ้านอ่ะครับ แล้วออกไปไหนไม่ได้แต่มีลูกศรชี้อยู่ที่หนังสือรับเควสแต่ไม่มีเควสให้ทำ
ใครทราบกรุณาตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

#2 hmashin

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 03 April 2011 - 07:26 AM

อันนั้นเค้าทำไว้รองรับ dlc ตัวต่อไปครับ ตัวเกมจบแล้วจบเลยครับ

#3 kitsuphat

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 03 April 2011 - 05:06 PM

ขอบคุณครับ