`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ทำไม Online เจอ Chelsea บ่อยมากกกก

Tommi's Photo Tommi 23 Jan 2007

กลัว Chelsea ที่สุดแล้วครับ และก็เจอบ่อยที่สุดด้วย บางทีพี่แกอัดตัวจี๊ดมาทั้งแผง ทีมที่ผมใช้ประจำกองหลังค่อนข้างช้าอะครับ เจอกระชากทีตามไม่เคยทันเลย ทีมอื่นที่แหยงก็มี Arsenal (จี๊ดทั้งทีม), Barcelona (อันนี้กลัว Ronaldinho ตัวเดียว), England (Terry กับ Rio เหนียวมาก) และก็ Brazil (อันนี้แล้วแต่นะ เพราะบางทีก็เจอคนที่เล่นค่อนข้างอ่อน) เมื่อวาน Online 5 เกมส์ เจอ Chelsea 3 รอบ Arsenal 1 รอบ และก็ Barcelona 1 รอบ อ้วกเลยครับ แต่ยังเอาตัวรอดชนะมาได้ 2 นัด แต่ส่วนใหญ่ก็จะเจอทีมประมาณนี้นะ นานๆจะเจอแปลกๆซะที

ohnut7's Photo ohnut7 23 Jan 2007

อ่าเหรอครับ ผมเล่นเจอแต่พวก อาเซนอล แมนยู

ไว้จะเอาบาเซโลน่าอ่อนๆ เล่นไม่ค่อยเป็น ไปเล่นด้วยนะครับ แต่ห้ามอัดแยะนะ - -' เค้ากลัว

henry14's Photo henry14 23 Jan 2007

arsenal เป็นไง :her

ngern's Photo ngern 23 Jan 2007

ปกติเจอบ่อยสุดก็barcaครับ รองมาก็arsenalกับinter ทีมชาติเจอบราซิลซะส่วนใหญ่ :blur

เห็นพวกrankสูงๆบางคนใช้torinoบ้าง บางคนใช้เกาหลี แต่แทบไม่แพ้เลยนี่นับถือจริงๆครับ :kanoiyom

tentsyrus's Photo tentsyrus 23 Jan 2007

-*- พวกญี่ปุ่นชอบใช้ Brazil

blue_key's Photo blue_key 23 Jan 2007

View PostTommi, on Jan 23 2007, 07:34 PM, said:

กลัว Chelsea ที่สุดแล้วครับ และก็เจอบ่อยที่สุดด้วย บางทีพี่แกอัดตัวจี๊ดมาทั้งแผง ทีมที่ผมใช้ประจำกองหลังค่อนข้างช้าอะครับ เจอกระชากทีตามไม่เคยทันเลย ทีมอื่นที่แหยงก็มี Arsenal (จี๊ดทั้งทีม), Barcelona (อันนี้กลัว Ronaldinho ตัวเดียว), England (Terry กับ Rio เหนียวมาก) และก็ Brazil (อันนี้แล้วแต่นะ เพราะบางทีก็เจอคนที่เล่นค่อนข้างอ่อน)

แหยงเยอะจัง :ah ส่วนตัวไม่ชอบเล่นกับ Chelsea กะ ManU เหมือนกันครับ แพ้ลูกกลางอากาศ(เล่น offline น่ะยังLive ไม่ได้)
น่อลผมไม่ชอบโหม่ง :eiei

zionzz's Photo zionzz 23 Jan 2007

เพิ่งออนไปเจอแมนยู ผมเลยซัดด้วยลิเวอร์พูลซะเลย ดีที่เขาไม่ค่อยเก่ง เลยชนะไป อิอิ

shootme's Photo shootme 24 Jan 2007

เก่งไม่กลัว ผมเกลียด จอมอุด หลัง 4 แล้ว มิดฟิว ทั้งแผง ยังลงไปเล่นรับ แล้ว บาซ่าผมบุกทั้งทีม มันแทงคืน อองรี ทีเดียวผมก็ม้วยมรณา
ส่วนมากผมแพ้ทางอินเตอร์ เจอทีไร แพ้ตลอด เจอ 10 ผมแพ้ 8 แล้ว อินเตอร์ ทีมมันอุดเก่ง
[แผนเดิมๆนะ]

Mr.Krajork's Photo Mr.Krajork 24 Jan 2007

Inter ครับ โดนตลอด

gamegiz's Photo gamegiz 24 Jan 2007

แหะๆผมนี่แหละ ใช้แต่Chelsea
รอแผ่นแก้อังกิตก่อนจะใช้ทีมอื่นมั้งล่ะ :her

harts's Photo harts 24 Jan 2007

เหอๆ ทำไม ผมเจอแต่ บาซ่า

เล่นไป สิบเจอ บาซ่าซะ 6 อะ นั่น

payunkung's Photo payunkung 26 Jan 2007

555 ผมก็เจอแต่ อาเซนอล นานๆเจอ อินเตอร์ทีไว้เจอกันอีกนะครับ art เมื่อคืนง่วงจัดเลือก
ทีมผิด โดนยําเลย 5555 :cry

harts's Photo harts 26 Jan 2007

5555555+

เดวเจอกัน

Tonmanna's Photo Tonmanna 26 Jan 2007

ส่วนตัวผมใช้เชลซีบ่อยเพราะตั้ง ทีมไว้
เลยไม่อยากเปลี่ยนบ่อยครับ

Epsilon's Photo Epsilon 27 Jan 2007

ManU Arsenal Brazil Barcelona Inter ครับ
เจอน้อยสุดก็ Chelsea

mustang's Photo mustang 28 Jan 2007

ผมว่าเพื่อความปลอดภัยในการ rank มากกว่า ขื่นให้ทีมที่ค่าความสามารถต่ำก็จะหมดแรงในช่วงท้ายเกม แต่เคยมีครั้งหนึ่งในช่วงแรกๆ ก็ไม่รู้อะไร ก็ add เจ้า ทีมชาติเกาหลีใต้ นึกว่าพี่แกจะจะหาทีมที่ใกล้เคียง ดันเอาฝรั่งเศสเสียนั่นผมตายซิตั้งรับแล้วหาจังหวะโต้กลับชนะไปแบบใจหาย 3-2 ผมเลยขำในใจชนะได้ไง :555

toontink's Photo toontink 28 Jan 2007

:ah โอ้ะ! เชลซี

lop023's Photo lop023 04 Feb 2007

View Postharts, on Jan 26 2007, 01:18 PM, said:

5555555+

เดวเจอกัน

วันนั้นโดนผมไป 6-0 ไม่เห็นพูดอะไรสักคำเลยครับ
:eiei

harts's Photo harts 04 Feb 2007

View Postlop023, on Feb 4 2007, 12:37 AM, said:

วันนั้นโดนผมไป 6-0 ไม่เห็นพูดอะไรสักคำเลยครับ
:eiei

ไปซื้อเครื่องมาก่อนครับ เวล -*- :angry