`
←  Lost Planet
Logo
»

บอสด่าน10ฆ่ายังไงครับ

por360's Photo por360 23 Jan 2007

บอสด่าน10ฆ่ายังไงครับ
คือยิงหนวดที่มันฟาดออกมาทั้ง 2 ข้างแล้ว มันหดไปแล้วครับ แล้วยิงที่ลำตัวมันตรงจุดสีแดงทั้ง2ข้างแล้งยิงตรงไหนต่อครับลองยิงแล้วหลายรอบมันไม
่ลดพลังเลยครับเล่นหลายรอบแล้ว วางจอยเลยครับกำลังเมามัน :ohno ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับพี่น้อง :kanoiyom

sax's Photo sax 23 Jan 2007

พอเรายิงหนวดมันหุบลงข้างนึงแล้ว ไห้เราออกจากหุ่นครับ แล้วลงรูตามหนวดที่หุบเข้าไปแล้วยิงทำลายซะ ทำแบบนี้ไห้หนวดมันพังทั้ง 2ข้างเลย คราวนี้ร่างของมันจะอ้าปากออกมาครับ ลองยิงๆหลบๆไปเรื่อยๆ ซักพัก มันจะมีลูกกลมๆยื่นออกมากจากปากมัน เอาจรวดใส่อย่างเดียวเลยครับ อิอิ

bluray360's Photo bluray360 23 Jan 2007

จัดการหนวด 2 ข้างมันก่อนครับ แล้วผมหัวมันโผล่มาก็ประเคนไปเลยครับมีเท่างัดออกมาให้หมด ของผมใช้ปืนพลาสม่าน่ะ ชาร์จแล้วยิง สะจาย....

supernamax's Photo supernamax 05 Feb 2007

ด่าน นี้ ผม ก็ เดี้ยง ไป หลาย หน เหมือน กัน :her

supernamax's Photo supernamax 06 Feb 2007

ตอนนี้ ผม ผ่าน แล้ว ครับ รอ เล่น ด่าน 11