`

Jump to content

นิวเคเอสอาร์

15 replies to this topic

#1 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 16 March 2011 - 09:37 AM

ถ่ายด้วยกล้องมือถือนะครับ กล้องปรกติพ่อตาเอาไปใช้ยังไม่คืนเลย คันนี้หมดไปหกหมื่นสี่พันห้าร้อย หวดทะเบียนตองด้วย ต้องไปเอาไกลถึงอุดรเลยเพราะที่หนองบัวแพงกว่ากันตั้งครึ่งหมื่น :o_shout:

เสียงเครื่องเงียบมาก ผมอยู่ร้านแต่งมานานได้ยินแต่เสียงดัง ๆ มาเจอคันนี้แล้วชอบอย่างบอกไม่ถูก บางทีคนเราก็ต้องการความตรงข้ามอีกด้านเหมือนกัน :act_right:

#2 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

• High Royal Executive Members

Posted 16 March 2011 - 12:14 PM

เจิมๆ...อิอิ^^

รุ่นใหม่นี้ชอบสีเหลือง-ดำเหมือนกันคับ...

จริงๆเดิมๆรุ่นนี้สวยอยู่แล้วคับแต่ถ้า

อยากแต่งอะไรเพิ่มผมแนะนำให้ได้นะ

เช่น

ใส่โช๊คYSS สูงกว่าเดิม1" ท้ายจะโด่งขึ้น(สวยกว่า)

แล้วปาดเบาะลงเล็กน้อยให้เสมอกับแฟริ่งหลังคับ...

ส่วนเครื่อง แนะนำ2แบบคือเปลี่ยนเป็นเครื่องคาเซ่125cc.(ไม่ต้องโม)

หรือเล่นเป็นชุดKit 138 takegawa (ชุดเล็ก)

จะบิดมันส์ขึ้นอีกเยอะเลยคับ ต้นมาจัดๆ ปลายได้115km/h

ลองเข้าไปเก็บข้อมูลที่ www.ksrthailand.com. เพิ่มดูคับคุณตู่^^

#3 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

Posted 16 March 2011 - 12:17 PM

^
^

กำ!! -_-"

เพิ่งเห็นรูปด้านหลัง คุณตู่เป็นร้านแต่งมอไซด์อยู่แล้วนิหว่า

หน้าแตกเลย...555+

#4 tekkenman

เซียนเกม

Posted 17 March 2011 - 04:56 PM

ขอบคุณที่แนะนำครับเพื่อนเลิฟ แม้จะเป็นร้านแต่งแต่ไม่มีของ เคเอสอาร์ เลยครับ ..... ของมันแพงเด็ก ๆ ไม่มีมาถามน่ะครับ แต่จะแต่งตามที่ท่านว่ามาเลย :act_right:

#5 snksnk

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 18 March 2011 - 01:51 AM

ได้มาเท่าไหร่ครับ สดหรือผ่อนครับผม ขอบคุณครับ

รถสวยดีครับ กำลังอยากได้พอดี

#6 tappoko

เซียนเกม

Posted 18 March 2011 - 02:00 AM

ksr ตัวใหม่ เห็นบนถนน ออกเพียบเลย เงียบและ แรงด้วย เห็นแล้วตาร้อน ยินดีด้วยนะครับ

#7 BobbY_MugeN

เซียนเกม

Posted 18 March 2011 - 07:34 AM

รัชดา-วงศ์สว่าง-แคราย ทุกวันหลังเลิกงานเห็นคนใช้เยอะมาก แต่ตัวแบบคนทำงาน office ด้วย

แสดงว่ารถเค้าดี :cat_yes:

#8 tekkenman

เซียนเกม

Posted 18 March 2011 - 11:12 AM

ราคามันหกหมื่นสองครับ แต่ต่างจังหวัดจะแพงกว่าเดิม ผมหวดที่อุดรธานีครับ หกหมื่นสี่ ได้ครบหมดทั้งทะเบียนและ พรบ. และเพิ่มค่าทะเบียนตองอีกห้าร้อยครับ แต่ที่หนองบัวลำภูที่ผมอยู่นี่ หกหมื่นแปด ครับ แต่ถ้าเอาที่หนองคายอยู่ราว ๆ หกหมื่นหนึ่งพันห้าร้อยครับ ได้ครบทุกอย่างเหมือนกัน :o_love:

เครื่องแรงครับ แรงต้นเพราะมีแค่สี่สปีด เร่งดีเลยครับเสียงเครื่องเงียบได้ใจจริง ๆ ผมชอบมาก :o_shame:

ราคาที่ว่าราคาเงินสดนะครับ

#9 @toM

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 18 March 2011 - 11:08 PM

ไฟเลี้ยว หน้า หลัง มัน ถอดมาจากนินจา ชัดๆ :o_lol:

#10 godkap

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 19 March 2011 - 08:14 PM

เหลือดำตัดกันสีสวยยอดจริงๆ

#11 Axlrose

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 30 March 2011 - 11:56 AM

อยากได้เหมือนกันครับ ศึกษาอยู่ อยากรู้ว่า ตัวใหม่มัีนเปลี่ยนอะไรเพิ่มมามั่งครับ
นอกจาก ตัวModel มันแล้ว ทางด้านเครื่องกับอัตราน้ำมัน เปลี่ยนไปเยอะไหม??

#12 tekkenman

เซียนเกม

Posted 31 March 2011 - 01:21 PM

ผมไม่ทราบเลยครับ .... เพิ่งมีคันแรก :o_worry:

#13 boy123456

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 April 2011 - 10:08 AM

เค้าฮิตกันหรอครับช่วงนี้ เห็นบ่อยเหมือนกัน

#14 Khun Yai V.I.P

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 22 April 2011 - 10:16 PM

สวยงามครับพี่......kawasaki รถค่ายนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆๆๆๆ :like:

#15 tekkenman

เซียนเกม

Posted 25 April 2011 - 10:20 AM

View PostKhun Yai V.I.P, on 22 April 2011 - 10:16 PM, said:

สวยงามครับพี่......kawasaki รถค่ายนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆๆๆๆ :like:

อร๊างง :o_shame:

#16 BobbY_MugeN

เซียนเกม

Posted 25 April 2011 - 08:51 PM

View Post@toM, on 18 March 2011 - 11:08 PM, said:

ไฟเลี้ยว หน้า หลัง มัน ถอดมาจากนินจา ชัดๆ :o_lol:

ขี่ของ อ.โฮ้ จนเกือบซื้อมาขี่เล่นแล้ว อิอิ ติดใจ