`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

squier stratocaster ออกแล้ว

Friendly's Photo Friendly 10 Mar 2011

คือ ผมพอเล่นกีตาร์จริงเป็นนิดหน่อย แค่พอจับคอร์ดได้ แต่ไม่ได้เล่นมานานมากแล้ว เกือบ 10ปีละ
ตอนนี้อยากปัดฝุ่น แถมเอามาเล่น กับ rb3 ได้ด้วย

มีใครสนใจกันบ้างครับ แล้วสั่งจากไหนกัน มีร้านไหนเอาเข้ามาขายบ้าง
บอกๆกันหน่อย

MingLive's Photo MingLive 10 Mar 2011

View PostFriendly, on 10 March 2011 - 09:53 PM, said:

คือ ผมพอเล่นกีตาร์จริงเป็นนิดหน่อย แค่พอจับคอร์ดได้ แต่ไม่ได้เล่นมานานมากแล้ว เกือบ 10ปีละ
ตอนนี้อยากปัดฝุ่น แถมเอามาเล่น กับ rb3 ได้ด้วย

มีใครสนใจกันบ้างครับ แล้วสั่งจากไหนกัน มีร้านไหนเอาเข้ามาขายบ้าง
บอกๆกันหน่อย

ผมอยากได้มาก ถ้าใครรู้ที่ซื้อ หรือรู้วิธีซื้อ ขอข้อมูลด้วยคนคร้าบ
(best buy รู้สึกจะขายแค่ใน US, canada หรือโซนนั้นอ่ะ .. เศร้า)

stillenigma's Photo stillenigma 11 Mar 2011

^
^
^
ไม่ลองฝากพ่อค้าในห้องซื้อขายสั่งให้ดูละงับ ค่าบริการก็ไม่แพงนะฮับ :cat_yes:

homejoe's Photo homejoe 11 Mar 2011

ผมเอา ด้วย คน ครับ รบกวน pm บอกผมหน่อย เด้ออ อยาก เข้าวงการ ด้วย

View PostMingLive, on 10 March 2011 - 10:26 PM, said:

ผมอยากได้มาก ถ้าใครรู้ที่ซื้อ หรือรู้วิธีซื้อ ขอข้อมูลด้วยคนคร้าบ
(best buy รู้สึกจะขายแค่ใน US, canada หรือโซนนั้นอ่ะ .. เศร้า)
พี่ได้ ตัวใหม่ ขาย ตัว เก่าผม 55+

dreamton's Photo dreamton 22 Mar 2011

ผมได้มาเองจาก best buy เมื่อต้นเดือนครับ พอดีตั้งแต่กลับมานี่อย่างยุ่งเลย ติดคำตอบคุณ Ming ไว้หลายเรื่อง อีก 2-3 วันจะมาเล่าให้ฟังละเอียดๆเลยครับ

runrunx's Photo runrunx 22 Mar 2011

โอ้วววว อิจฉาครับ :thief: :thief:

Xbox360_MAN's Photo Xbox360_MAN 22 Mar 2011

ผมกลัวค่าส่งจริงๆ ถ้าฝากคนรู้จักหิ้วนี้ค่อยมีลุ่นจะซื้อหน่อย เสียดายน่าจะมีคอขาวเนอะ

MingLive's Photo MingLive 22 Mar 2011

ยังหาคนรับฝากซื้อให้ไม่ได้เลยอ่ะครับ :sorry3:
(คุณ nick ก็ยังไม่ตอบเลย ...)

overtune's Photo overtune 23 Mar 2011

ตอนนี้คงยังไม่มีขายตามร้านปลีกมั้งครับ คงทยอยให้คนที่จองก่อน หาตามเว็บไม่มีเลย

chewinxl's Photo chewinxl 30 May 2011

อยากได้มากเหมือนกันครับ แต่งบประมาณจำกัดเหลือเกิน อยากเห็นร้านเอาเข้ามาขายจริงๆแต่เดาว่าคงต้องรอกันเป็นปีเลยมั้ง

djduo's Photo djduo 30 May 2011

รวมค่าถนอมของมาถึงมือเรานี่คงแพงไม่ใช่น้อย