`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

Fight Night Champion ปราบ Frost ไม่ได้ช่วย...

BlizDay's Photo BlizDay 11 Mar 2011

ขอบคุณมากครับ ทีนี้จะกลับไปน็อคมันหลังเลิกงาน แค้นมา 3 วันละ
กลับไป จะต่อยๆห้ยับ มีปุ่มกัดหูไหมครับ จะกัดหูด้วยเลย แง่มมมๆๆๆๆ

@Top_Hero@'s Photo @Top_Hero@ 11 Mar 2011

BlizDay, on 11 March 2011 - 11:17 AM, said:

ขอบคุณมากครับ ทีนี้จะกลับไปน็อคมันหลังเลิกงาน แค้นมา 3 วันละ
กลับไป จะต่อยๆห้ยับ มีปุ่มกัดหูไหมครับ จะกัดหูด้วยเลย แง่มมมๆๆๆๆ

ลองใช้ Mike Tyson อาจจะมีก็ได้ครับ :o_lol:

maya's Photo maya 11 Mar 2011

ผ่านแล้วครับผม .... :congrat:

สรุปดังนี้ครับ

ยก 1-2 ------- เดินหนีอย่างเดียวครับ เดินหมุนไปรอบ ๆ เวที รอเวลาหมดยก
ยก 3-5 ------- ต่อยเข้าไปที่ท้อง แล้วคอยหลบ ต่อยไปเรื่อย ๆ
ยก 6-7 ------- เดินหนีต่อ เดินหมุนไปรอบ ๆ เวที รอเวลาหมดยก
ยก 8 --------- เดินหน้าต่อยครับ เข้าหน้า เข้าท้อง แป๊บเดียว...... จอด ..... :o_dead:

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

ผ่านแล้ว สบายใจ :letme:

@Top_Hero@'s Photo @Top_Hero@ 11 Mar 2011

ดีใจด้วยครับ สำหรับความสำเร็จครั้งยิ่งใหญ่ (น้ำตาจะไหล :o_cry2: )

เดี๋ยวไปลองอีกที :snake:

chanma's Photo chanma 11 Mar 2011

ผมผ่านละครับ...กว่าจะผ่านเล่นเอาโมโหเหมือนกัน...
ผมว่ายากแค่เงื่อนไข 5 ยกแรกอ่ะ...

oakland1's Photo oakland1 13 Mar 2011

เดี๋ยวจะไปลองดูนะครับ ติดตรงนี้เหมือนกัน