`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

Keepwalking's Showcase

tappoko's Photo tappoko 16 Jun 2011

เวลาเหนื่อยๆ มานั่งดู ตู้โชว์นี้ ผมว่า มันเพิ่มพลังใจในการทำงานได้เยอะเลยนะ จากตัวละครการ์ตูนที่แต่ละตัวจะมีจุดยืนในการทำความดี

korea's Photo korea 19 Jun 2011

ชอบ JoJo มว๊ากกกกก

nattoboyz's Photo nattoboyz 23 Jun 2011

สวยมากๆเลยครับ

chopperkun's Photo chopperkun 11 Jul 2011

สายนี้เป็นสายที่อยากจะเดินตามมากครับ แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ แค่คิดจะเดิน ภรรเมียก็ดึงหูแทบฉีกแล้ว :o_worry:

BussY's Photo BussY 16 Jul 2011

โห อิจฉา จัง
อยากสะสมมั่ง

Havana's Photo Havana 18 Jul 2011

ถ่ายรูปได้สวยมากครับ