`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

มาเป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กันเถอะนะๆๆ (มาโดกะม...

Burm's Photo Burm 10 Mar 2011

ไม่ได้ชอบมันหรอก
ว่าจะเปลี่ยนรูปเป็นรูปซายากะจังหน่อย

zineryl's Photo zineryl 10 Mar 2011

เออของเขามาตอน 3 จริงๆ ด้วย ไอ้รูปฉากนั้นผมเคยเห้นข่าวในเว็ป 3เหลี่ยมแล้วแต่ไม่ได้สนใจที่แท้ก้เรื่องนี้นี่เอง

Medt's Photo Medt 10 Mar 2011

หลังจากดูมา 8 ตอน รู้สึเลยว่า ลายเส้นหรอกกันชัดๆ

poomy, on 09 March 2011 - 07:51 PM, said:

infinite stratos

ในตุรุกี มีซับไทย

ผมเกลียด คิวเบ หรือ ซึ่อเต็มๆ อินคิวเบเตอร์

ขอบคุณครับ

poomy's Photo poomy 11 Mar 2011

อาทิตย์นี้ จะมี IS และ คิวเบย์ ไหมนี้

Burm's Photo Burm 13 Mar 2011

มีจ้ะ มาแล้วทั้ง 2 เรื่อง
ตอนล่าสุด โฮมุโฮมุจังเทห์มวาาากกก

zineryl's Photo zineryl 13 Mar 2011

ดูถึงตอน 8 แล้วคิดไว้แล้วเชียวว่าต้องมาแบบนี้

Silversmoke's Photo Silversmoke 17 Mar 2011

ผมจำได้ว่า คนวาดคนนี้ จะมีเอกลักษณ์คือ เส้นน่ารัก แต่เลือดสาดกระจายอยู่แล้วนะครับ

เหมือนเคยวาดไอ้นี่ด้วย battle royal

Burm's Photo Burm 17 Mar 2011

Silversmoke, on 17 March 2011 - 05:09 PM, said:

ผมจำได้ว่า คนวาดคนนี้ จะมีเอกลักษณ์คือ เส้นน่ารัก แต่เลือดสาดกระจายอยู่แล้วนะครับ

เหมือนเคยวาดไอ้นี่ด้วย battle royal

ไม่ใช่ครับ
คนนี้วาด Hidamari Sketch
การ์ตูน 4 ช่องจบ

สาเหตุของเรื่องนี้มันอยู่ที่ ไอ้หมอนี่ครับ
เก็น อุโรบุชิ คนเขียนเรื่อง

งานที่ผ่านมา คือ เขียนบทเกมชื่อ Saya no uta
เรื่องย่อ
Spoiler

พูดถึงมาโดกะ
Spoiler

Edited by Burm, 17 March 2011 - 06:02 PM.