`

Jump to content

ถามเทคนิค SF4 iphon 4

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 hiryusuke

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 02 March 2011 - 09:07 PM

มีใครมีวิธีเล่น guile บ้างครับเนืองจากจะเล่นเป็นฝ่ายสวนกลับครับเพราะเวลาเล่น ต้องกดหลังค้างไว้อะครับ แต่ตอนนี้เพื่อนมันจับทางได้แล้วครับให้ ผมบุกเข้าไปบ้างเลยไม่รู้จะโจมตียังไงเนื่องจาก guile ในภาคนี้จะโดนเอาหมัดแยบเบาตอนยืนกับเตะเบาออกไปทำให้ไม่รู้ จะเริ่มเปิดฉากด้วยอะไรอะครับ
ใครเซียนช่วยแนะนำทีครับ

#2 GodSlaYeRz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 07 March 2011 - 03:19 PM

ผมไม่ได้เล่นกิลนะครับปกติ

แต่เท่าที่เห็นคนอื่นเล่น ถ้าเล่นกิลสายเฝ้าบ้าน เราก็ตอดด้วย Sonic boom เรื่อยๆ ฝ่ายนั้นก็ต้องเข้ามาล่ะครับ

แถมเล่นบน iphone มี ปุ่ม shortcut ด้วย ลองหาคลิปใน youtube ดูอะครับ