`
←  DGO Photo Club
Logo
»

มือใหม่ครับ มี E-500 อยู่ในมือ อยากได้คนแนะนำ

boss13's Photo boss13 28 Feb 2011

มือใหม่ครับ มี E-500 อยู่ในมือ อยากได้คนแนะนำ

อยากจะถ่ายภาพสวยๆแบบพี่ๆบ้างอะครับไม่มีความรู้เลย

tha's Photo tha 01 Mar 2011

น่าจะจัดทริป กันนะครับ

Charlotte's Photo Charlotte 01 Mar 2011

ก็ดูว่าชอบถ่ายแนวไหนแล้วก็ถ่ายเยอะๆละมังครับนะ

อ่านกระทู้ในห้องกล้องพันทิปก็ได้ครับ เริ่มต้นก็คงอ่านเรื่องวัดแสงก่อนอย่างแรกเลยละมัง

แล้วก็ควรรู้ว่าใช้โหมดไหนเวลาไหน

แต่ประสบการณ์สำคัญที่สุดครับ แหะๆ :cat_yes: