`

Jump to content

kofthai mvs

22 replies to this topic

#21 kofthai

นักเล่นเกมมือใหม่

• Interests:[url=http://image.ohozaa.com/view2/wTpVhC9eyt16SwdF][img]http://image.ohozaa.com/i/5dd/dRKQRW.jpg[/img][/url]

Posted 09 April 2012 - 07:59 AM

:shy มาแล้วครับสุดยอดของเกมส์ที่มีความมันระดับเทพที่เอามารีเมกไหม่แล้วมันมากๆครับทำระบบ สมดุลที่สุดใน

บรรดาเกมส์ปัจจุบันครับ เพราะได้คะแนนความสมดุลของระบบเกมส์ถึง 2 ปีซ้อน ของปี 2009-2010 ครับถ้าจำไม่ผิดนะ :555 :555

ผมขอเอามาแบ่งๆไห้ชมละกันครับ บอร์ด อาเขตแท้ๆ SYSTEM Y2 BOARD มีระบบไห้ 2 แบบครับ สำหรับสัญญาณภาพ มี jamma

และ jvs ปรับระบบภาพแบบ 15 kHZ หรือ 31 kHz ได้ครับ หรือต่อแบบ VGA ก็ได้ครับแต่ต้องปรับแบบ 31 kHz เท่านั้นครับ รองรับตุ้เกมส์

ทุกๆตุ้ในไทยเลยครับ :agree แหล่มมากๆ ตัวเครื่องหน้าหลังนี่ทำออกมาแข็งแรงมากๆครับ สแตนเลสทั้งตัวครับ

Posted Image Posted Image

:shy มีช่องต่อสัญญาณเสียงไห้ครับ หรือจะต่อออก jamma เดิมๆก็ได้ครับ มี DIP sw ไห้ ปรับง่ายครับไม่ยุ่งยาก ตัวเร่งเสียงทำออกมาง่ายดีครับ เสียงดังกระหึ่มโคตรๆชอบเพลงภาคนี้มากๆครับ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

:555 :555 หลังจากเอามาต่อ VGA ภาพนี่แตกโคตรๆ เพราะมันเหมาะกับ จออาเขตมากกว่าครับผมว่า คือว่า ฉากสวยแต่ ตัวละคร จะแตกๆนะครับ แต่สรุป เล่นแล้วก็ยังมันมากๆครับโดยส่วนตัวผมชอบภาคนี้พอๆกับ 2002 เดิมครับ

แต่อันนี้ แก้บั๊กแทบทุกอย่างและการทำคอมโบ แทบจะไม่มีไครโกงมากกว่าครับโดนแล้วแรงทุกตัวละครครับ บอสภาคนี้ก็สนุกมากๆครับมีหลากหลายเพราะมีตั้งแต่ภาค 99-2002 ครับ

:shy ขอบคุณครับที่ติดตามชม ไครว่างๆมาจัดกับผมซักหน่อยก็ได้ครับ เกมส์นี้ผมระดับเทพเลยนะครับ :555 :555 ไม่ได้โม้นะ แต่ผมเก่งจริงๆ แต่แพ้ กระเทยประจำ :sad: งงมะ ขอบคุณครับ

#22 athena99

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 25 July 2012 - 10:50 AM

โอ้ ผมก็ชอบคิงออฟไฟเตอร์มากครับ แต่จะให้สะสมขนาดท่านนี้ กระเป๋าฉีกแหงๆ

#23 esonic

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 09 May 2013 - 02:53 PM

สวดยอดครับ