`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

[FIFA 2011]SiAM League & FA Cup : Season 3

VirUs_God's Photo VirUs_God 25 Feb 2011

View Postvisaisak, on 25 February 2011 - 05:27 PM, said:

พี่หาให้น้องไม่ได้หรอก พี่คนดีแล้ว Posted Image

รู้แล้ว!!..ทำไมเมสซี่ถึงยิงปืนโตไม่ได้

http://www.siamsport...110225_188.html

โดนเต็มๆ 555+

พี่ผมคนนี้ไม่พ้นเรื่องใต้เข็มขัดตลอด :afraid:

kie_online's Photo kie_online 25 Feb 2011

View Postgame10, on 25 February 2011 - 10:20 AM, said:

season ที่แล้วต้องการอีก 2คะแนน ก็ไม่ตกชั้นแล้ว เสียดายที่เล่นไม่ครบ :cry:
ผมพา porto ตกชั้น ถ้าไม่มีใครเลือก ผมขอพา porto ลุ้นขึ้นพรีเมียร์อีกครั้ง :yes: :wow:
ไม่เจอกันนานเลยนะ คุณชิน ตกลงมารอบนี้ระวังจะปีนไม่ขึ้นนะ :eiei2:

View Postta.en, on 25 February 2011 - 11:30 AM, said:

ข่าวร้าย หลังจากอัพเดทนักเตะเมื่อคืน หน้าเป้าตัวเก่ง gignac ถูกลดพลังจาก 81 เหลือ 77

skill พิเศษที่มีอยู่ถูกถอดออกไปหมด สงสัยได้มีการขอย้ายไป คุม ทีมอื่นแทน 555

อัดฉีดรางวัลพิเศษสำหรับ เด็กพัทยา ใครคว้าแชมป์ FA Cup ได้ เราจะจัดมิตติ้งฉลองแชมป์ให้
เหมือนฤดูกาลนี้ที่ คุณตะ ได้รับ โดยแชมป์ไปแต่ตัวไม่ต้องควักกระเป๋าจ่าย 555
:o_red: ลูกผู้ชาย พูดคำไหนคำนั้น เลือกแล้วห้ามเปลี่ยน :nothing: ยกเว้นมีคนแย่งไปใช้ :o_lol:

visaisak's Photo visaisak 25 Feb 2011

View Postkie_online, on 25 February 2011 - 07:21 PM, said:

:o_red: ลูกผู้ชาย พูดคำไหนคำนั้น เลือกแล้วห้ามเปลี่ยน :nothing: ยกเว้นมีคนแย่งไปใช้ :o_lol:

ขอความร่วมมือทุกคนด้วยครับ ห้ามเลือกทีม OM Posted Image

kie_online's Photo kie_online 25 Feb 2011

View Postvisaisak, on 25 February 2011 - 08:02 PM, said:

ขอความร่วมมือทุกคนด้วยครับ ห้ามเลือกทีม OM Posted Image

ไม่ต้องห่วง! ผมล๊อคโพยไว้เรียบร้อยแล้ว สำหรับตากิจโดยเฉพาะ ห้ามเปลี่ยนเด็ดขาด :ramen:

ta.en's Photo ta.en 26 Feb 2011

สถานการ์ณตอนนี้ไม่ต่างจากสมัยคุมทีม แวตแฮม พอหลังอัพเดท หน้าเป้าตัวเก่ง หายแขวนสตั๊ด ต้องเอาตัวสำรองมาเล่นหน้าเป้า

ตอนนี้ดีกว่าหน่อย ยังอยู่ในทีม แต่ความสามารถหายหมด เมื่อคืนเล่นกับฝรั่งบุกฝ่ายเดียวยิงไป 20 กว่าลูก ไม่เข้าเลยซักลูก จากที่

เคยโขกเข้ากลายเป็นโขกออก จากที่เคยหลุดเดี่ยวไปแล้วยิงเข้ากลายเป็นยิงติดโกล์ สงสัยได้คุม OM เป็นฤดูกาลสุดท้าย :o_smoke:

pigleto's Photo pigleto 26 Feb 2011

ขอลองทีมใหม่
borussia dortmund ครับ

thekengs's Photo thekengs 27 Feb 2011

ผมใช้ทีมเก่าป๋ากี้ครับ บียารีอัล (หวังว่าป๋ากี้คงไม่ได้เลือกนะครับ)

djtank's Photo djtank 27 Feb 2011

Juventus ครับท่านประธาน

kie_online's Photo kie_online 27 Feb 2011

View Postthekengs, on 27 February 2011 - 12:09 AM, said:

ผมใช้ทีมเก่าป๋ากี้ครับ บียารีอัล (หวังว่าป๋ากี้คงไม่ได้เลือกนะครับ)

เจ็บปวด ! :angry3:

thekengs's Photo thekengs 27 Feb 2011

View Postkie_online, on 27 February 2011 - 02:08 PM, said:

เจ็บปวด ! :angry3:

เปิดโอกาสให้ป๋าใช้แฮมเบอร์เกอร์ไงครับ 55555
Edited by thekengs, 27 February 2011 - 03:09 PM.

persie's Photo persie 27 Feb 2011

Atileco Madrid ครับ

kie_online's Photo kie_online 27 Feb 2011

View Postthekengs, on 27 February 2011 - 03:08 PM, said:

เปิดโอกาสให้ป๋าใช้แฮมเบอร์เกอร์ไงครับ 55555
:sorry: ทีมมันไม่เข้ากับสไตล์การเล่นผมอ่ะ

ขอให้ตาเก่งโชคดีกับทีมเก่าผมนะ :eiei:

รอบแรก 10คน เลือกกันครบแล้ว
รอบสองอีก 10 คน เริ่มจับจองทีมกันได้เลยครับ

Edited by kie_online, 27 February 2011 - 03:29 PM.

visaisak's Photo visaisak 27 Feb 2011

ทีม แมนซิ มัน 5 ดาวไม่ใช่เหรอ ทำไมมีคนเลือกอะ

View Postvisaisak, on 27 February 2011 - 06:25 PM, said:

ทีม แมนซิ มัน 5 ดาวไม่ใช่เหรอ ทำไมมีคนเลือกอะ

ตอนแรกผมก็ งง เหมือนกัน พอเข้าเกมถึงเห็นว่ามันโดนปรับลดเหลือ 4ดาวครึ่ง :o_angry:

น้องปลั๊ก แซวว่ามันคือ ทีม 4.99 ดาว :angry3:

persie's Photo persie 27 Feb 2011

View Postkie_online, on 27 February 2011 - 07:26 PM, said:

ตอนแรกผมก็ งง เหมือนกัน พอเข้าเกมถึงเห็นว่ามันโดนปรับลดเหลือ 4ดาวครึ่ง :o_angry:

น้องปลั๊ก แซวว่ามันคือ ทีม 4.99 ดาว :angry3:
แล้วถ้าช่วงก่อนเปิดฤดูกาล หรือ ช่วงแข่งมันปรับเป็น 5 ดาว อันนี้ทำไงอะ 555 :o_lol:

pphurin's Photo pphurin 27 Feb 2011

ผมว่าทีมเก่งไม่เก่ง ก็เกี่ยวนะ แต่ หลักๆ เลย ไงผมก้ว่าฝีมืออยู่ดี แมนซิตี้ 4ดาว ครึ่ง ครับ แต่พลังลดไป หลายตัวเหมือนกัน เห็นถามกันเยอะ ใจจริงจะเลือกไอน่อล เห็นคุณ บ็อบแกเลือกไปก่อนแล้ว เลยไปดูทีมอื่น เห็นมันหด เลยเลือกเลย *0*
อยากจะบอก ว่าตอนนี้ บาเยิน พลังมันปรับขึ้นมา โอเคเลยนะ ดุกันมั้งเป่า แล้วก็ แกเรท เบล สเปอร์ โหดมาก ดอทมุนดีขึ้นเยอะ
มิลาน โหดอิบอาย แล้วก็ ลิเวอร์แย่ลง -*-

มาถึงช่วงแนะนำทีมอีกแล้ว ลองดู บาเลนเซีย กับ ลีลล์ ซันเดอร์แลน วิลล่า โอเคเลยนะ เพื่อยังเลือกกันไม่ได้ หรือไม่รู้จะเล่นอะไร บาเลนเซียแนะนำ หลังยืนตำแหน่งดีมาก

kie_online's Photo kie_online 28 Feb 2011

ปืน ว่าว ถ้วยแรกซะแล้ว ....

sido_bomm's Photo sido_bomm 28 Feb 2011

กอสเซียลนี่ ทำไร ? :o_angry:

persie's Photo persie 28 Feb 2011

View Postpphurin, on 27 February 2011 - 09:10 PM, said:

ผมว่าทีมเก่งไม่เก่ง ก็เกี่ยวนะ แต่ หลักๆ เลย ไงผมก้ว่าฝีมืออยู่ดี แมนซิตี้ 4ดาว ครึ่ง ครับ แต่พลังลดไป หลายตัวเหมือนกัน เห็นถามกันเยอะ ใจจริงจะเลือกไอน่อล เห็นคุณ บ็อบแกเลือกไปก่อนแล้ว เลยไปดูทีมอื่น เห็นมันหด เลยเลือกเลย *0*
อยากจะบอก ว่าตอนนี้ บาเยิน พลังมันปรับขึ้นมา โอเคเลยนะ ดุกันมั้งเป่า แล้วก็ แกเรท เบล สเปอร์ โหดมาก ดอทมุนดีขึ้นเยอะ
มิลาน โหดอิบอาย แล้วก็ ลิเวอร์แย่ลง -*-

มาถึงช่วงแนะนำทีมอีกแล้ว ลองดู บาเลนเซีย กับ ลีลล์ ซันเดอร์แลน วิลล่า โอเคเลยนะ เพื่อยังเลือกกันไม่ได้ หรือไม่รู้จะเล่นอะไร บาเลนเซียแนะนำ หลังยืนตำแหน่งดีมาก
ไม่ต้องคิดมากมายครับ น้องโค้ก เป็นพี่ก็เลือก มีโอกาสเลือกทีมดีก็ต้องเลือกดิ เพราะถึงคราวนี้ถ้าพี่เลือกทีมอาเซ่ได้ก็คง เปลี่ยนอยู่ดี พี่ว่ามันเปราะไปสำหรับสไดล์พี่

ta.en's Photo ta.en 28 Feb 2011

ทำไมไม่มีใครเลือก OM เลยหว่า ทีมเค้าออกจะดี :o_smoke: