`

Jump to content

[FIFA 2011]SiAM League & FA Cup : Season 3

239 replies to this topic

#221 pattayabob

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 01 April 2011 - 07:15 PM

View Postburger, on 01 April 2011 - 07:11 PM, said:

แพ้ไป 4-2 ครับ Posted ImagePosted Image

เจอมิลาน จมR2ริมเส้น แบบไม่หยุดยั้ง โยนๆ โดนไปPosted ImagePosted Image

ปล. วิ่งไม่ไหว Posted Image

ไม่น่าเลย อิอิ

#222 persie

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 01 April 2011 - 08:20 PM

เมื่อวานเล่นกับคุณ เคนไปเกมส์เดียว อยู่ดีๆแกบอกว่าไม่ว่าง งานเยอะเล่นไม่ทัน ยังดีผมตื้อแกจนได้แข่งเกมส์สอง
เห็นแกบอกว่าจะขอคุณกี้ บาย แต่ผมบอกไปแล้ว ว่า คราวนี้คุณกี้แก เฮียบ ตัดหนักอย่างเดียว :afraid:

สำหรับท่านอื่นที่ยังขาด กับคุณเคนผมว่า ต้องโทรนัดสถานเดียวครับ ไม่งั้นแต้มหล่น กระจายแน่ :o_lol: ส่วนผมสบายตัวแล้ว :o_love: เล่นจบ ครั้งแรกเลย 555

ปล.คราวนี้ขอลุ้นให้ปืนเป็นแชมป์นะครับ ผมว่าไม่แน่นะถ้าเล่นไม่ครบ คราวที่แล้วผมโดนตัด แค่เกมส์ละ1แต้ม 4 เกมส์ยังมีผม อันดับ รูดเลย เพราะคะแนนมันเบียดกันไม่มากสำหรับกลางตาราง
ไม่รู้ลีคหน้าจะเล่นอะไรดี ขอเน้น ที่หลังละกันคราวนี้ ขอปึ๊กๆ เพราะที่ผ่านมายิงไม่ได้ไม่ว่า แต่รั่วได้ใจจริงๆ 555 :laugh:

#223 pattayabob

Posted 01 April 2011 - 08:55 PM

ผมรักคุณ โก้จริงๆเลย

#224 plain

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members
  • Interests:Hiiragi Tsukasa

Posted 01 April 2011 - 09:14 PM

สงสัยจะตกชั้นแบบไม่ได้ลุ้น หาคุณ kentberg ไม่เจอจริงๆ :nothing:

#225 kie_online

FIFA 15 : SiAM FC

• High Royal Executive Members

Posted 01 April 2011 - 09:54 PM

View Posthonmaru, on 01 April 2011 - 01:54 PM, said:

ฟูแล่มมันเลื้อยได้ที่ไหนล่ะเฮียลองเล่นดูแล้วจะรู้ ขนาดจับบอลแต่ละตัวยังจับไม่ค่อยจะได้เรื่องเลย เลยโชว์เสต็ปแค่เล็กน้อยแต่พองาม หุหุ

เกมส์แรกจำได้ว่าเฮียกี้ไม่ได้ยิงผมเลย เกมส์สองยิงไป 2 ครั้งเองมั้ง

ชนะแล้วต้องทับถม :lol2:
เฮ้ย ไปนับ ที่ EA มันบอกได้ไง

พี่โดนโกลรวบเพราะมันดีเลย์ มันก็เลยไม่นับ ถ้าได้ยิงนะ :o_shout:

View Postburger, on 01 April 2011 - 07:11 PM, said:

แพ้ไป 4-2 ครับ Posted ImagePosted Image

เจอมิลาน จมR2ริมเส้น แบบไม่หยุดยั้ง โยนๆ โดนไปPosted ImagePosted Image

ปล. วิ่งไม่ไหว Posted Image

15นาทีแรกโดนไป 3-0 ครับ

เปิดมาก็โยนเอาโยน เขี่ยปุ้บโยน Posted Image

จบครึ่งแรกผมไล่มา 3-2ครับ

ครึ่่งหลังไล่ไม่ทันครับ เสียดายโอกาส

ท้ายเกม ปาโต้วิ่งโยนอิบราโหม่ง จบ 4-2 Posted Image
ลุ้นไม่ขึ้นจริงๆ ฤดูกาลหน้าคุณเอิร์ทน่าจะได้เลือกทีมดีกว่านี้นะ ผลคงสูสีไม่ก็ผลิกก็เป็นได้ :devil:

View Postpattayabob, on 01 April 2011 - 08:55 PM, said:

ผมรักคุณ โก้จริงๆเลย
เกย์ :afraid: ... จะบอกว่า ตาโก้ มีลูกมีเมียแล้วนะ :sorry3: ละเว้นสักคนเหอะ

View Postplain, on 01 April 2011 - 09:14 PM, said:

สงสัยจะตกชั้นแบบไม่ได้ลุ้น หาคุณ kentberg ไม่เจอจริงๆ :nothing:
ขึ้นๆลงๆ ตลอดเลย ตาอั้ม :o_lol:

#226 ta.en

สิ้นสุดการรอคอย WE R 11

• High Royal Executive Members

Posted 01 April 2011 - 09:59 PM

-เนตล่มทั้งวัน กว่าจะได้ใช้ นึกว่าคืนนี้จะอดเตะคลับซะแล้ว

-สรุป ได้แชมป์ FA Cup แล้วใช่มั้ยเนี่ย ดีใจกับ คุณโอ ด้วยครับ ที่ไม่ทำให้ กูรู อย่างผมต้องมุดรูอยู่ 555
ดูจากผลการแข่งขันแล้ว ถือว่าสูสี สมศักดิ์ศรี ดีครับ นัดชิงต้องยิงกันมันส์แบบนี้

-แชมป์บอลถ้วยได้ คนใหม่ อีกแล้ว ดีแล้วละ รางวัลจะได้กระจายกันทั่วถึง ใครก็มีสิทธิ์ลุ้นได้

-เทคนิคการเล่นให้จบลีคสำหรับ ฤดูกาลหน้า

1. แอดทุกคนในลีคไว้ใน เฟรน์ลิส
2. สังเกตุเวลาการ ออนไลน์ ของแต่ละคนไว้ให้ดี จะมีบางคนออนทุกวัน กับบางคนออนเฉพาะวันแข่ง
3. เลือกเล่นกับคนที่ออนไม่ทุกวันก่อน คนไหนออนทุกวันเก็บไว้เล่นท้าย ๆ ได้ ยังไงถึงเวลาก็ได้เจอกัน
4. ถ้ามี หน้าใหม่ เพิ่งลงลีคครั้งแรก พวกนี้เราต้องรีบแข่งก่อน ไม่งั้นเกิดเล่น ๆ ไปรับความกดดันไม่ได้ ขายแผ่น เลิกเล่น จะยุ่ง 555

-สุดท้าย เล่นกันสนุก ๆ ไม่ต้องหวังผลมากมาย ยอมรับกติกา ไม่ว่าจะอยู่ลีคไหนก็สนุกได้ ฤดูกาลหน้าให้ ตากี้ เพิ่มโควต้าให้ลีคภูมิภาค
ขึ้นมาลุ้นบอลถ้วยมากขึ้น แค่นี้ไม่ว่าอยู่ลีคไหนก็คว้าแชมป์ FA Cup ได้เหมือนกัน

#227 ngern

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 01 April 2011 - 10:07 PM

ความหวังอยู่รอดของผมมีแค่เก็บ4แต้มเป็นอย่างน้อยจากคุณเคน แล้วลุ้นให้คุณเบียร์กับคุณอั้มหาเนื้อคู่ไม่เจอ

แต่คงขอไปเล่นดิวิชั่น1ดีกว่า อย่างน้อยได้แต้มเต็มๆจากประธานก็ชื่นใจแล้ว:o_love:

#228 ta.en

Posted 01 April 2011 - 10:10 PM

View Postngern, on 01 April 2011 - 10:07 PM, said:

ความหวังอยู่รอดของผมมีแค่เก็บ4แต้มเป็นอย่างน้อยจากคุณเคน แล้วลุ้นให้คุณเบียร์กับคุณอั้มหาเนื้อคู่ไม่เจอ

แต่คงขอไปเล่นดิวิชั่น1ดีกว่า อย่างน้อยได้แต้มเต็มๆจากประธานก็ชื่นใจแล้ว:o_love:

คงไม่ได้เจอมั้งครับ เพราะ ตากี้ คงตกชั้นแน่นอน เสียดายผมก็หวังคะแนนจากแกอยู่เหมือนกัน :o_lol:

#229 ngern

Posted 01 April 2011 - 10:13 PM

View Postta.en, on 01 April 2011 - 10:10 PM, said:

คงไม่ได้เจอมั้งครับ เพราะ ตากี้ คงตกชั้นแน่นอน เสียดายผมก็หวังคะแนนจากแกอยู่เหมือนกัน :o_lol:

งั้นขอสิทธิ์ตามประธานไปได้เลยมั๊ยครับ เล่นกับแกนี่ลื่นปรื๊ด เก็บแต้มเต็มไม้เต็มมือ:eiei:

#230 kie_online

Posted 01 April 2011 - 10:32 PM

:angry2: :angry3: :o_angry: :o_shout: ตาเงิน ตากิจ น้องฮอน 3 คนนี้ วันไหนเจอผมอย่าพลาดนะ จะขึ้นบอร์ดประจานเรย :angry:

#231 burger

เซียนเกม

Posted 01 April 2011 - 11:19 PM

พี่กี๋ผมได้ขึ้น premier ไหมครับ ที่ 3 D1 Posted Image

#232 kie_online

Posted 02 April 2011 - 01:35 PM

View Postburger, on 01 April 2011 - 11:19 PM, said:

พี่กี๋ผมได้ขึ้น premier ไหมครับ ที่ 3 D1 Posted Image

เท่าที่ดูได้ขึ้นชัวร์ แต่ ลำดับยังไม่ชัวร์นะครับ รอผลพรุ่งนี้หลังเที่ยงคืนนะครับ :wow2:

#233 ngern

Posted 02 April 2011 - 01:52 PM

View Postkie_online, on 01 April 2011 - 10:32 PM, said:

:angry2: :angry3: :o_angry: :o_shout: ตาเงิน ตากิจ น้องฮอน 3 คนนี้ วันไหนเจอผมอย่าพลาดนะ จะขึ้นบอร์ดประจานเรย :angry:
เจอกันคราวหน้าขอจัดเต็มนะคร๊าบบบ:eiei:

#234 pattayabob

Posted 03 April 2011 - 12:36 PM

ผมละกลัว คุณ burger ที่สุดเลย เกร็งมาก :o_dead:

#235 burger

เซียนเกม

Posted 03 April 2011 - 05:46 PM

View Postpattayabob, on 03 April 2011 - 12:36 PM, said:

ผมละกลัว คุณ burger ที่สุดเลย เกร็งมาก :o_dead:

กลัวทำไมค้าบ เจอพี่บ้อบทีไรก็แพ้่ Posted ImagePosted ImagePosted Image

#236 kie_online

Posted 04 April 2011 - 01:00 AM

สรุปตารางผลการแข่ง Season 3 หน้าแรกครับ :o_love:

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เสียสละเวลาเล่นกันจนจบและไม่จบด้วยครับ :help:

ปล. Season 4 จะเปิดให้สมัครพรุ่งนี้ โดยจะให้เลือกทีมให้เสร็จก่อนปิดสงกรานต์ และจะเริ่มแข่งหลังสงกรานต์ครับ
ปล.2 ซานโต๊ด หนีตกชั้นแบบไม่สมศักดิ์ศรีสำเร็จ :o_lol: ใครที่อยากเจอผม Season4 ไม่ผิดหวังแน่นอน ... แต้มเดียวก็อย่าหวังจากผม :o_shout: โดยเฉพาะตากิจ ตาเงิน น้องบอมและตาโอ๊ะ :o_angry:

#237 pattayabob

Posted 04 April 2011 - 09:15 AM

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆครับ คุณ กี้

ปืน ผม ต้องเอาสู้ใหม่อีกแล้วสิ :o_angry:

#238 ta.en

Posted 04 April 2011 - 10:44 AM

View Postkie_online, on 04 April 2011 - 01:00 AM, said:

สรุปตารางผลการแข่ง Season 3 หน้าแรกครับ :o_love:

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เสียสละเวลาเล่นกันจนจบและไม่จบด้วยครับ :help:

ปล. Season 4 จะเปิดให้สมัครพรุ่งนี้ โดยจะให้เลือกทีมให้เสร็จก่อนปิดสงกรานต์ และจะเริ่มแข่งหลังสงกรานต์ครับ
ปล.2 ซานโต๊ด หนีตกชั้นแบบไม่สมศักดิ์ศรีสำเร็จ :o_lol: ใครที่อยากเจอผม Season4 ไม่ผิดหวังแน่นอน ... แต้มเดียวก็อย่าหวังจากผม :o_shout: โดยเฉพาะตากิจ ตาเงิน น้องบอมและตาโอ๊ะ :o_angry:

ไม่หวังหรอกแต้มเดียว เคยได้ 4 แต้ม ฤดูกาลนี้ขอ 6 แต้มนะ จะเอา มาร์กเซย นี่แหละล้างอาย ซานโต๊ดดดดดด

ดูจาก ตารางทุกลีค ของฤดูกาลหน้าแล้ว โหดได้ใจทุกลีค

-พรีเมียร์ลีค ต้อนรับการกลับมาของ คุณฮอน คุณชิน คุณปลั๊ก พร้อมน้องใหม่ไฟแรง คุณเอิร์ท(น่าจะมาแนวเดียวกับน้องบ๊อบ)

-ดิวิชั่น 1 ใครหวังจะขึ้นพรีเมียร์ลีคคงต้องคิดหนัก เพราะ คุณตะ กับ น้องบอม จองตั๋วไปแล้ว 2 ที่ อีก 2 ที่ต้องแย่งกันตีนขวิด

-ภูมิภาค ยังไม่รู้ว่าจะมี ตัวละครลับ อะไรโผล่มาอีกมั้ยฤดูกาลนี้ ส่วนใหญ่พวกเก่ง ๆ ที่ถอนตัวไป ถ้าจะกลับมาก็ต้องเริ่มที่ลีคนี้
พร้อมทีม 5 ดาว เรียกได้ว่าจากสถิติที่ผ่านมา ใครร่วงลงมาลีคนี้แล้วปีนกลับขึ้นไปลำบาก

#239 kie_online

Posted 04 April 2011 - 12:13 PM

View Postta.en, on 04 April 2011 - 10:44 AM, said:

ไม่หวังหรอกแต้มเดียว เคยได้ 4 แต้ม ฤดูกาลนี้ขอ 6 แต้มนะ จะเอา มาร์กเซย นี่แหละล้างอาย ซานโต๊ดดดดดด

Replay ภาพในอดีต :smoke2:

#240 kie_online

Posted 07 April 2011 - 05:22 PM

เสื้อแชมป์ Season 3 มาแล้ว :love2: พรุ่งนี้จะจัดส่งให้นะ

FIFA 2011 : Season 3
Champ. SiAM FA CUP : NtC_Lippi
Sponsor : taen2517

Edited by kie_online, 07 April 2011 - 05:34 PM.