`

Jump to content

โหมด arcade ทำยังไงให้สามารถเอารถทุกคันในเกม สนามทุกสนามมาเล่นได้ครับ?

2 replies to this topic

#1 Ekaluke

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 February 2011 - 01:09 PM

ขอบคุณครับ :smoke2:

#2 BoyZilla

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 February 2011 - 02:08 PM

เก็บเลเวลใน a-spec b-spec จะปลดล๊อกสนามมาได้ครับ
ส่วนรถต้องซื้อมาก่อนครับแล้วตั้งเป็น favourite แล้วจะเอามาใช้ได้ครับ

ไม่ทุกคันในเกมครับ พวก โกลคาร์ทเล่นสนามปกติไม่ได้มั้ง

#3 Ekaluke

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 February 2011 - 03:37 PM

ขอบคุณครับ จุดประสงค์คืออยากได้รถเยอะๆเอาไว้เล่นฮาๆกับเพื่ื่อนน่ะครับ เสียดายทำไม่ได้ :sleepy: