`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

อยากถามเพื่อนสมาชิกว่า

มือใหม่คอนโซล's Photo มือใหม่คอนโซล 19 Feb 2011

ตามนั้นครับ เอาเป็นยกเว้นที่เชียงใหม่ไว้หน่อยละกัน

Capucino's Photo Capucino 19 Feb 2011

สวนจตุจักรนี่แหละครับ(ตลาดนัดที่ใหญ่ที่สุดในโลก) ขายของครอบจักรวาลที่สุดแล้ว

one's Photo one 20 Feb 2011

คลองถมครับ

luzifer's Photo luzifer 21 Feb 2011

ชอบถนนคนเดิน เชียงรายอ่ะคับ
แล้วก็ จตุจักร จตุจักรเสียอย่างเดียว ร้อนโพดๆ นอกนั้น เจ๋งสุดในประเทศแย้ว

ballxx's Photo ballxx 23 Feb 2011

สวนจตุจักร ของเยอะสุดๆ ร้อนสุดๆ คนเยอะสุดๆ หญิงเยอะสุดๆ :o_shame:

Muramasa's Photo Muramasa 06 Mar 2011

งั้นขอแนะนำอีกที่นะครับ ลองเดิน ตลาดนัดเคหะ ที่ พัทยาดูครับ สำหรับผมก็ ok นะ ผมเห็นเค้าชอบเอาทัวว์ต่างชาติมาลง มีทุกวันศุกร์ เสาร์ และอาทิตย์ หลัง 6 โมงเย็นขึ้นไปนะครับ

Bankz's Photo Bankz 17 Mar 2011

ตลาดนัดธรรมศาสตร์ครับ แต่ละคนแจ่มมาก

มือใหม่คอนโซล's Photo มือใหม่คอนโซล 22 Mar 2011

ล่าสุดไปเจอ ที่ชายหาดบางแสนเลยครับคนแน่นดี มีแต่คนเดิน แต่ไม่ค่อยซื้อกันเห็นแม่ค้าบ่นๆ