`

Jump to content

จากผลบอลเมื่อคืนคิดว่าจะมีผลต่อพลังของเชลซีในแพรชต่อไปไหมครับ

4 replies to this topic

#1 R.Carlos

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 07 February 2011 - 05:02 PM

ตอเรสย้ายมา 50 ล้าน แต่ทีมแพ้

ผมลองย้ายมาเล่นเอง เชลซีอย่างเทพ พี่แกวิ่งไวมาก แต่ของจริงช่วงนี้เล่นไม่ออก เหอๆ

จริงๆ แค่นี้เชลซีก็เทพแล้ว ได้ตอมาอีกคน นี่ถ้าไม่ปรับพลังคงสุดๆ

#2 jokeza

ILLSLICK

• High Royal Executive Members
  • Interests:All Console Football

Posted 07 February 2011 - 06:14 PM

บอลนัดเดียว ลงเล่น กับทีม ก็พึ่งนัดเดียว มันตัดสินอะไรไม่ได้หรอก

แต่ยังไง ผมว่าตอเรส ระเบิดฟอร์มได้แน่ ขอให้คุ้นๆกับระบบ ของเซลซีก่อน 4-3-3 รอดูต่อไป

#3 thekengs

Hello Again ^^

• Royal Executive Members

Posted 08 February 2011 - 09:47 AM

มันไม่ลดอะไรมากหรอกครับ ถึงฟอร์มแย่มากๆก็เหอะ

ดูอย่างโรนัลดินโญ่ดิครับ ยังOverall 86-87แหนะ

นักเตะดังยังไงพลังก็ต้องมากเป็นธรรมดาครับ

#4 xiaxiani

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 08 February 2011 - 10:04 AM

thekengs, on 08 February 2011 - 09:47 AM, said:

มันไม่ลดอะไรมากหรอกครับ ถึงฟอร์มแย่มากๆก็เหอะ

ดูอย่างโรนัลดินโญ่ดิครับ ยังOverall 86-87แหนะ

นักเตะดังยังไงพลังก็ต้องมากเป็นธรรมดาครับ

ใช่แล้วเพราะสกิลเยอะเล่นไม่ออก ล็อคไม่ไปก็เยอะแยะ

#5 R.Carlos

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 February 2011 - 10:34 AM

ผมนึกว่าพลัง เรตตามจริง เรตตามความดังหรอกเหรอ -.-''