`

Jump to content

ตู้ KOF XIII มาแล้วนิที่ MBK

8 replies to this topic

#1 lisp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Banned

Posted 06 February 2011 - 09:26 AM

ได้ข่าวว่าเพิ่งมาได้อาทิตย์นึงพอดี
จอปนะมาณ 30 นิ้ว นั่งคู่ ภาพชัดดี

แต่เรียงปุ่ม
A B C
D X X S
แฮะ
แปลกๆหรือเปล่าเนี่ย
แถมไม่มีตารางท่าติดเลย กดไม่เป็น -*-

เครดิตละ 10 บาทครับ

ผมเล่นแล้วสนุกเหมือนเดิม
ความสมดุลไม่ดีบั๊กเยอะอะไรเข้าไม่ถึงไม่รู้เรื่อง
เกมยังมันส์เหมือนเดิมครับ

#2 exam0083

HS1 VHX

• Royal Executive Members

Posted 06 February 2011 - 10:35 PM

วิธีเรียงแบบนี้ มาจาก กาแลคซี่ รึเปล่าเนี่ย พอได้ครับ ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับผม :o_sorry:

#3 ruto

リリーのアトリエ

• High Royal Executive Members

Posted 16 February 2011 - 01:12 AM

Thank you
:witch:

#4 fire_line

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 24 February 2011 - 09:17 AM

เคยคุยกะคุณ ACID เห็นบอกว่า ร้านพี่น้อง แฮปปี้แลนด์ ที่เคยเปิด สมัย คิง ยังรุ่งเรือง จะกลับมาเปิดอีกครั้ง จะเอา KOF13 มาลง แล้วก็ 98UM / 2002 UM ด้วยนะ
ถ้าเปิดจริงนี่ คงไม่กลับบ้านแน่ ๆๆ เหอ ๆๆ

#5 one

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 27 February 2011 - 01:34 AM

เท่าที่ได้ลองเขาตั้งmode easy มั้ง
ไม่ยากเลยเล่นแล้วคุ้มครับ
จบได้ไม่ยาก

#6 ttcoupe

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 01 March 2011 - 03:10 PM

View Postfire_line, on 24 February 2011 - 09:17 AM, said:

เคยคุยกะคุณ ACID เห็นบอกว่า ร้านพี่น้อง แฮปปี้แลนด์ ที่เคยเปิด สมัย คิง ยังรุ่งเรือง จะกลับมาเปิดอีกครั้ง จะเอา KOF13 มาลง แล้วก็ 98UM / 2002 UM ด้วยนะ
ถ้าเปิดจริงนี่ คงไม่กลับบ้านแน่ ๆๆ เหอ ๆๆ

ขออนุญาติใช้สิทธิ์พลาดพิงครับท่านประธาน :o_what:

คือตอนนี้เพิ่งอยู่ในช่วงเจรากับคุณป๊อป ACID เรื่องเปิดร้านที่ว่าครับ

แต่ปัญหามันมีมากกว่าที่เราๆท่านๆเข้าใจครับ อย่างปัญหาบางส่วนที่รู้ๆกันว่าค่าย แก่letซี้ :sorry3: นั้นแบคอัพแข๊งโป๊กแค่ไหน
และในย่านที่จะเปิดก็มีของเค้าให้บริการอยู่ ถ้าไปเปิดให้บริการแบบเดียวกันเป็นทางเลือก มีหวังโดนกวนจิตกวนใจเป็นแท้แน่นอน
ตรงนี้แหละครับที่ทำให้ยังลังเลอยู่ครับ ทำถูกกฎหมายยังไง ก็ไม่ถูก...........อยู่ดีครับ

ซีเรียสไปหน่อยนะครับ :sorry:

#7 Ka-ToA

เซียนเกม

Posted 03 March 2011 - 10:23 PM

ผมขอค้านท่านผู้ที่กำลังค้านครับ ท่านประธานคร้าบ :o_shout:

:o_lol: :o_lol: :o_lol:

เปิดเลยพี่น้อง รออยู่ ขอซื้อตู้นึงราคาทุนนะ อิอิ

#8 hbm

Posted 13 March 2011 - 06:27 AM

View Postfire_line, on 24 February 2011 - 09:17 AM, said:

อ้าวจะกลับสังเวียนหรอครับแต่ท่านคงชินกับ ฮาโดเคนรอโฮริวเคนไปแล้วไม่ใช่หรอ หึๆ ปล เกมนี้มีโดดเตี้ยนะครับท่านอาจจะลืมไปแล้ว หึๆๆๆๆ

#9 fire_line

Posted 13 March 2011 - 10:31 AM

View Posthbm, on 13 March 2011 - 06:27 AM, said:

อ้าวจะกลับสังเวียนหรอครับแต่ท่านคงชินกับ ฮาโดเคนรอโฮริวเคนไปแล้วไม่ใช่หรอ หึๆ ปล เกมนี้มีโดดเตี้ยนะครับท่านอาจจะลืมไปแล้ว หึๆๆๆๆ
เหลอ เจอกันได้นะ 30 วิน 50 บาท เอาปะละ เหอ ๆๆๆ ขายของจนลืมเล่น คิง ไปแล้วซินะ hbm