`

Jump to content

หงส์ได้ตัวแทนตอเรสละครับ

151 replies to this topic

#101 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 01 February 2011 - 02:42 AM

แปลด้วยสิท่าน :o_shout:

#102 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 01 February 2011 - 02:44 AM

View PostIndyhell, on 01 February 2011 - 02:42 AM, said:

แปลด้วยสิท่าน :o_shout:

+1 :cat_yes:

#103 GinolaBoy

DGO Revolution

• Admin

Posted 01 February 2011 - 02:45 AM

อ้าว....ขอโต๊ดครับ ถ้าไม่เนียนจะเรียกใช้บริการตาหยาดครับ

“I’ve turned down Barcelona, Inter Milan, Juventus and Manchester United to play here.

I hope everyone already knows how much it means to me to play for Newcastle United.”

เชียเรอร์บอกว่า

ผมบอกปัด บาร์ซ่า อินเตอร์ ยูเวนตุส และ แมนยู เพื่อเล่นให้สโมสรแห่งนี้

คุณน่าจะรู้ว่าการเล่นให้กับนิวคาสเซิลมันมีความหมายมากมายแค่ไหน (กับแฟนบอลและนายกฯ)

#104 Rob G

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 01 February 2011 - 02:50 AM

เค้าไม่ได้พูดถึงคาร์โรลโดยตรงนี่ครับ เหมือนจะเหน็บลอยๆ แต่เข้าใจทั่วกัน XD คาร์โรลยังเด็ก แถมเป็นแบดบอยด้วย งานนี้ก็เลยออกมาอย่างที่เห็น เหอๆ แต่ยังไม่ได้ใครใหม่เลย เซ็ง - -"

#105 tappoko

เซียนเกม

Posted 01 February 2011 - 02:52 AM

เวง ดีลตอเรส ถึง 79 ล้าน ดึง เจอราด ไม่ดีกว่าเหรอ เอามาแทนแลมพารด์

#106 Rob G

Posted 01 February 2011 - 02:54 AM

79 ล้านมันรวมค่าเหนื่อยไปด้วยนิครับ? เห็นว่าสัญญา 5 ปี ตกราวๆ 40 ล้าน พอๆกับ นังโด้ เลย

#107 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 01 February 2011 - 02:56 AM

มันก็ว่าคาโรลไม่ได้อะนะ

เพราะอายุแค่22เองใครๆก็อยากไปเล่นให้ทีมที่ใหญ่กว่า

เอาไว้ปลายอายุการค้าแข้งค่อยกลับมาแขวนสตัทที่นิวละกัน

มีข่าว นิวจะเอาปีเตอร์ เคร้า แทนคาโรล

#108 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

Posted 01 February 2011 - 02:56 AM

View PostGinolaBoy, on 01 February 2011 - 02:45 AM, said:

อ้าว....ขอโต๊ดครับ ถ้าไม่เนียนจะเรียกใช้บริการตาหยาดครับ

“I’ve turned down Barcelona, Inter Milan, Juventus and Manchester United to play here.

I hope everyone already knows how much it means to me to play for Newcastle United.”

เชียเรอร์บอกว่า

ผมบอกปัด บาร์ซ่า อินเตอร์ ยูเวนตุส และ แมนยู เพื่อเล่นให้สโมสรแห่งนี้

คุณน่าจะรู้ว่าการเล่นให้กับนิวคาสเซิลมันมีความหมายมากมายแค่ไหน (กับแฟนบอลและนายกฯ)

555+ งานเข้า ท่านนายกเต็มๆ

#109 GinolaBoy

• Admin

สตีเฟ่น ไอร์แลนด์ ถูกยืมตัวไป จากวิลล่า ไป นิวคาสเซิล

ตุนชาย ซานลี่ ย้ายไปโวล์ฟบวก ....ผมชอบตัวนี้อะ ถูกด้วย

เชย์ กิฟเว่น ได้รับข้อเสนอจาก คาร์ดิฟ .....ตัวนี้ก็ชอบ....ขอนะ...

#110 kongkit

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 01 February 2011 - 02:57 AM

คาร์โรลแพงมากเลยครับ ใจผม 30 น่ากำลังดี
แต่ทำไงได้นักเตะอังกฤษ + อายุ22เอง + ฟอร์มก็ดีน่าจะยิงไป10กว่าลูกแล้วนะฤดูกาลนี้ + ย้ายกลางฤดูกาลอีก

แต่ก็ดีนะครับเห็นเจ้าของกล้าจ่ายขนาดนี้
ดูแมนยูดิครับ ซื้อตัวแต่ละครั้ง 20-30m เลย
ถึงบางตัวซื้อมาแป๊ก แต่บางตัวก็คุ้มซะเกินคุ้ม
ตอนที่ซื้อรูนี่ 20 กว่าล้านมั้ง แล้วเป็นไงตอนนี้ย้อนไปถ้าเอฟขาย 30 ยังถือว่าถูกเลยครับ
ทีมเค้าถึงเจริญเอาๆ
ถ้ากลางฤดูกาลยังงี้ซื้อได้ซัก3ตัวดีๆ ผมว่าทีมงานเจรจาซื้อตัวเราดีขึ้นนะครับ

ได้แต่หวังครับว่าแคร์โรลจะทำผลงานได้ดี :help:

I love Liverpool fc. not torres fc.

ปล.เชียร์ลิเวอร์พูลมา10กว่าปีมีปีนี้แหละครับ มีแต่เรื่องหนักๆ ไม่หยุดไม่หย่อน :o_smoke:
ตอนนี้นึกถึง ที่แมคก้าย้ายฟรี กับ โอเว่นไม่ยอมต่อสัญญาแล้วย้ายไปมาดริดเลย
แต่คราวนี้เจ็บกว่า เจ็บพอๆกับเห็นโอเว่นใส่เสื้อแมนยูเลย :sorry3:

#111 GinolaBoy

• Admin

Posted 01 February 2011 - 02:58 AM

Carroll ได้ค่าเหนื่อย 80,000ปอนด์ จากเดิม 30,000ปอนด์ โอ๊วว...

#112 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 01 February 2011 - 02:59 AM

บองการ์นี้ คูมาโร่ ย้ายมาไก่

ได้กองหน้าแล้วนิครับ

#113 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 01 February 2011 - 03:00 AM

View PostGinolaBoy, on 01 February 2011 - 02:58 AM, said:

Carroll ได้ค่าเหนื่อย 80,000ปอนด์ จากเดิม 30,000ปอนด์ โอ๊วว...
เป็นผมก็ย้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

#114 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

Posted 01 February 2011 - 03:01 AM

View PostGinolaBoy, on 01 February 2011 - 02:56 AM, said:

สตีเฟ่น ไอร์แลนด์ ถูกยืมตัวไป จากวิลล่า ไป นิวคาสเซิล

ตุนชาย ซานลี่ ย้ายไปโวล์ฟบวก ....ผมชอบตัวนี้อะ ถูกด้วย

เชย์ กิฟเว่น ได้รับข้อเสนอจาก คาร์ดิฟ .....ตัวนี้ก็ชอบ....ขอนะ...

ไอแลน นี่ฟอลมไม่ดีเหรอครับ ว่าชอบตัวนี้มากเลยอ่ะ น่าเอาเงินซื้ออดัมไปสอยไอแลนอ่ะ

#115 GinolaBoy

• Admin

Posted 01 February 2011 - 03:12 AM

View PostLoveKaRaoKe, on 01 February 2011 - 02:59 AM, said:

บองการ์นี้ คูมาโร่ ย้ายมาไก่

ได้กองหน้าแล้วนิครับ

ล้อเล่นกันรึเปล่า..มันคือกองหลังคร้าบบ.....

View PostIndyhell, on 01 February 2011 - 03:00 AM, said:

เป็นผมก็ย้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แค่รูว่าลิเวอร์พูลสนใจ แล้วเพิ่มค่าตัวถึง 35 ลป ป๋มก็ไป....ได้ค่าเซ็นต์สัญญาก็คุ้มแล้วอะครับ

View PostDeppRising, on 01 February 2011 - 03:01 AM, said:

ไอแลน นี่ฟอลมไม่ดีเหรอครับ ว่าชอบตัวนี้มากเลยอ่ะ น่าเอาเงินซื้ออดัมไปสอยไอแลนอ่ะ

ฟอร์มดีสมัยอยู่แมนซิตี้ครับ พอย้ายไปวิลล่าจากดีลแถมของ แบร์รี่ ฟอร์มก็ตก
น่าจะกลับไปอยู่กับมาร์ค ฮิวจ์ ที่ฟูแล่มนะ....นายเก่าน่าจะรู้วิธีใช้งาน...

เดี๋ยวออกไปหาลูกค้าก่อนนะครับ...
เหลือ 3 ชั่วโมง ลุ้นๆ

#116 jonaddon

เซียนเกม

Posted 01 February 2011 - 03:12 AM

View PostDeppRising, on 01 February 2011 - 03:01 AM, said:

ไอร์แลนด์ เก่งครับ จอห์นสันอีกคนครับ แต่ว่าพอ มาร์ก ฮิ้วจ์มาคุมทีม ไม่ให้โอกาสเด็กเยาวชนของแมนซิตี้เท่าไหร่ครับ

แคสเปอร์ ชไมเคิ่ล ต้องย้ายหนี โจ ฮาร์ทเอง ตอนปลายๆสมัยที่มาร์ค ฮิ้วจ์คุมทีม ก้อเกือบได้ย้ายหนีละครับ
ดีที่กุนซือถูกเด้งไปก่อนทำให้กลับมามีอนาคตอีกครั้ง

ของแบบนี้อยู่ที่วิสัยทัศน์ของตัวผู้จัดการทีมเองด้วยนะ

ปล.ไก่ไปเอาใครมาอ่ะ รอสซี่ ก้อไม่มาแล้ว เหลือใครอีกเนี่ย
อ๋อรู้แระ มูตูไงครับ ว่างงานอยู่

#117 Rob G

Posted 01 February 2011 - 03:14 AM

ซื้อมูตู แถมโคเคน

#118 jonaddon

เซียนเกม

Posted 01 February 2011 - 03:15 AM

ดีลของอดัมน่าจะล่มนะครับ เห็นว่าดัลกลิชและพรรคพวกได้ออกจากเมลวู๊ดแล้ว

#119 Indyhell

Posted 01 February 2011 - 03:17 AM

ล่มก็ดี ครับ แพงไป มากกกกกกกกกกก

#120 GinolaBoy

• Admin

Posted 01 February 2011 - 03:18 AM

แว่บมาบอก ก่อนออกจากบ้าน...
คิงเคนนี่ ออกจาก melwood กลับบ้านไปเมื่อกี๊...

สงสัยซาบายตัว...ได้นักเตะแจ่มๆมาสามตัวถ้วน ซัวเรส คาร์โรล อดัมส์

ไก่ของผม
อดตามเคย :o_worry: