`

Jump to content

หลังแข่งไม่มีให้กด replay

5 replies to this topic

#1 JinxE

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 30 January 2011 - 01:44 PM

คือปกติเวลาแข่งเสร็จจะมีให้กดดู replay และ save replay ที่เราแข่งใช่ไหมครับ แต่ปรากฎมันเป็นสีดำ กดดูไม่ได้เลย ไม่รู้ว่าทำยังไงถึงจะทำให้ดู replay ได้ รบกวนด้วยครับ...

#2 BoyZilla

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 30 January 2011 - 11:28 PM

ใน mode ไหนอะครับ

อย่างใน time trial รู้สึกว่า ถ้าวิ่งตกทาง หรือเบี่ยงทางมากๆ ถ้าเลขจับเวลาเป็นสีแดง มันจะเซพ เก็บเป็น ghost replay ไม่ได้ (ประมาณว่า ghost replay ต้องวิ่งนิ่มนวลไม่ไถหญ้าไปมา)
แต่ถ้า save replay ทั่วๆไป น่าจะได้นะครับ รวมถึงดู replay ธรรมดาด้วย ทำไมหว่า ?? (สรุปคือ ไม่ทราบครับ แต่ปกติ น่าจะได้นะ)

#3 JinxE

Posted 31 January 2011 - 12:23 AM

ทุกโหมดเลยครับ ไม่ได้เลย ตอนแรกๆก็ได้นะครับแต่ตอนนี้ไม่ได้ ไม่รู้ทำไมงงมาก แต่ปกติก็ไม่ได้ถ่ายรูปอะไรเยอะอยู่แล้วอะครับ แค่มันรู้สึกแปลกๆเท่านั้นเอง(ที่มันกดดูไม่ได้ T-T)

#4 JinxE

Posted 31 January 2011 - 06:39 PM

เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เธœเธกเน„เธ›เธฅเธญเธ‡เธชเธญเธšเนƒเธšเธ‚เธฑเธšเธ‚เธตเนˆ เน„เธกเนˆเธกเธต ghost replay เธ‚เธญเธ‡เธฃเธญเธšเธ—เธตเนˆเนเธฅเน‰เธงเนƒเธซเน‰เธ”เธนเธ”เน‰เธงเธข เนเธขเนˆเนเธฅเน‰เธงเธฅเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน„เธกเนˆเธกเธต ghost replay เธชเธญเธšเนƒเธšเธ‚เธฑเธšเธ‚เธตเนˆเธขเธฒเธเธˆเธฃเธดเธ‡เน† T-T

#5 kem

BoA BoA BoA

• High Royal Executive Members
  • Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 01 February 2011 - 12:19 AM

ลองแบคอัพเซฟไว้
แล้วลบไฟล์เกมที่อินสตอลลงเครื่องออกแล้ว ลงใหม่อัปแพทซ์ใหม่ดู

#6 JinxE

Posted 17 February 2011 - 01:59 PM

ผมแก้ได้แล้วครับ ผมไปลบ Data ของเกมแล้วไป pre-install ใหม่มันก็มี replay ให้กดได้เลย ขอขอบคุณพี่ๆมากครับ

ขอโทษด้วยครับที่ตอบช้า ไม่มีเวลาลองซักที