`

Jump to content

จะซื้อ ipod touch ขอข้อมูลหน่อยครับ

3 replies to this topic

#1 KillerQ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 26 January 2011 - 03:26 AM

พอดีว่าจะซื้อ ipod touch มาเล่นเกมส์+ฟังเพลง จะถามว่าถ้าผมจะซื้อ app พวก ญี่ปุ่น ผมต้องทำอย่างไรและมีระบบการจ่ายเงินยังไงเหรอครับ พอดีใจจริงเลย อยากซื้อมาเล่น gundam g gen touch ฮะๆ ฟังเพลงดูหนังเล่น app อื่น เป็นของเสริม แหะๆ :o_worry:

#2 neopeax

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 26 January 2011 - 08:39 AM

Appญี่ปุ่น ซื้อไม่ได้อ่ะคับเค้าบอกว่าต้อง jb ผมเลยยังเอาไว้ก่อนและ จิงๆอยากซื้อแท้นะ

#3 KillerQ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 27 January 2011 - 04:21 PM

อ่าาาาา

รอหาทางเล่นได้ก่อนค่อยซื้อแล้วกัน อยากเล่นจริงๆ เกมส์เดียวเลยจะซื้อ นี่เราบ้าไปแล้วสินะ เหอๆๆ :o_worry:

#4 ake_neo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 28 January 2011 - 06:38 PM

ถ้าเจลเบรค ก็ลงได้ครับ หาโหลดไม่ยาก