`

Jump to content

เล่นplayer&maneger แล้วทำไมฤดู2ตัวผมหายจากทีมเนี่ย

6 replies to this topic

#1 fuize

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 23 January 2011 - 10:25 AM

เคยเป็นกันไหมครับ

ผมเล่น player&manager ฤดูกาลแรกก็ปกติดี จับตัวเองลงสนามทุกนัด

แต่พอฤดู 2นี่ซิ ไม่มีตัวผมในทีมเฉยเลย ตัวจริง ,ตัวสำรอง,reserve อะไรก็ไม่มี -*- เซ็งเลย

จะเล่นใหม่ก็เสียดายทีมที่สร้าง เฮ้อ...ปลง :o_smoke:

-----

ปล.ฟีฟ่ามีอัพเดทรองเท้าบ้างยังครับ ผมไม่เคยออน ถ้ามีจะได้เสียบสายแลนไปอัพ :cat_dance:

อยากใส่ CTR II

Edited by fuize, 23 January 2011 - 10:27 AM.

#2 nyu999

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 09 June 2011 - 02:00 AM

รู้สึกว่าต้องเล่นโหมด manager อย่างเดียวนะคับตัวที่เราสร้างถึงจะไม่หาย ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน และไอ้ 3 โหมดที่ว่ามันต่างกันตรงไหนก็ไม่รู้ :o_worry:

#3 Jezus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 15 June 2011 - 10:40 AM

เหมือนจะต้องดูตรงสัญญาดีๆครับ มันต่อสัญญาให้เราแค่ผู้จัดการทีม แต่ผู้เล่นมันไม่เอาถ้าเรตติ้งเราน้อยมั้ง :confuse:

#4 nyu999

Posted 21 June 2011 - 08:19 PM

View PostJezus, on 15 June 2011 - 10:40 AM, said:

เหมือนจะต้องดูตรงสัญญาดีๆครับ มันต่อสัญญาให้เราแค่ผู้จัดการทีม แต่ผู้เล่นมันไม่เอาถ้าเรตติ้งเราน้อยมั้ง :confuse:

ไม่ได้เกี่ยวกันเลยคับ ตัวที่เราสร้างไม่มีให้ต่อสัญญานะคับ ถ้าเล่นโหมด player&manager จะหายไปทันทีที่จบฤดูกาลแรก :o_shame:

#5 teddyman

หมีน้อยในเมืองใหญ่

• High Royal Executive Members

Posted 21 June 2011 - 09:41 PM

View Postnyu999, on 21 June 2011 - 08:19 PM, said:

ไม่ได้เกี่ยวกันเลยคับ ตัวที่เราสร้างไม่มีให้ต่อสัญญานะคับ ถ้าเล่นโหมด player&manager จะหายไปทันทีที่จบฤดูกาลแรก :o_shame:

มันไม่หายครับตอนต่อสัญญาลองดูดีๆ มันจะมีต่อแบบ player&manager กับ manager อย่างเดียว แล้วถ้าย้ายทีมจะมีแต่แบบ manager อย่างเดียว ผมเล่นมา 3 ฤดูกาลตัวของผมก็ยังลงสนามได้ปกติครับ

#6 nyu999

Posted 22 June 2011 - 03:33 AM

View Postteddyman, on 21 June 2011 - 09:41 PM, said:

มันไม่หายครับตอนต่อสัญญาลองดูดีๆ มันจะมีต่อแบบ player&manager กับ manager อย่างเดียว แล้วถ้าย้ายทีมจะมีแต่แบบ manager อย่างเดียว ผมเล่นมา 3 ฤดูกาลตัวของผมก็ยังลงสนามได้ปกติครับ

แล้วสรุปว่าเราต้องต่อสัญญาแบบไหนอ่ะคับ ผมก็ไม่เคยย้ายทีมนะ กดต่อไปเลย เลยงง ๆ :o_worry:

#7 Fucka

Posted 22 June 2011 - 06:05 AM

ต้องเลือก player&manager ตอนต่อสัญญาจบฤดูกาล ผมเล่นมาสิบกว่าฤดูกาลแล้วครับไม่เคยหาย