`

Jump to content

ชักอยากรู้ EA มันทำแผ่น หรือตัวเกมส์มีปัญหารึป่าว

6 replies to this topic

#1 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 22 January 2011 - 12:33 PM

ล่าสุด เห็นขายมือ1 แค่750บาท เอง เพราะปัญหาเกมส์มันค้างรึป่าว ราคามันถึงถูกยังงี้

#2 kie_online

FIFA 15 : SiAM FC

• High Royal Executive Members

Posted 22 January 2011 - 06:48 PM

เกมมันห่วยครับ :eiei2: อย่าซื้อมาเล่นครับ เสียเวลา

เพราะจะไม่มีเวลาทำอย่างอื่นนอกจากเล่นมันทุกวัน :o_lol:

#3 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

Posted 22 January 2011 - 10:52 PM

View Postkie_online, on 22 January 2011 - 06:48 PM, said:

เกมมันห่วยครับ :eiei2: อย่าซื้อมาเล่นครับ เสียเวลา

เพราะจะไม่มีเวลาทำอย่างอื่นนอกจากเล่นมันทุกวัน :o_lol:

ตอนนี้ผมก็เล่นทุกวันอยู่นะชอบมากแต่ มันค้าง นานจนน่ารำคาญมาก ขณะเล่น และก็พบว่าพ่อค้าหลายคน หรือคนขายในห้องซื้อขาย ขายถูกๆจนรู้สึกว่ามันเกิดอาไรขึ้นกันแน่ เพราะตัวเกมส์ทำออกมาห่วย คือหมายถึงปัญหาอาการกระตุก แบบนี้รึป่าวเลยลดราคา

#4 flukepom

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 January 2011 - 12:53 AM

ถ้าของเขาค้างจริงๆ สักพักนึงเมื่อทาง EA รู้เข้าก็จะส่ง patch มาแก้ใขเองแหละท่านรอสักนิดนึงครับ

และที่เขาขายถูกกันผมว่าน่าจะมาจาก ราคา ณ ปัจจุบันด้วยมั้งครับ
คนอื่นเขาขายถูก แต่เราจะมาขายแพงก็กะไรอยู่นะ
ตามเร็ท ณ ปัจจุบันครับ

ปล.เล่นให้สนุกครับ สุดยอดแล้วครับเกมนี้ สำหรับเกมฟุตบอลเฉพาะ GEN นี้เท่านั้นนะ ที่ผ่านมาไม่เกี่ยว(ในความคิดของผมนะ)

#5 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

Posted 24 January 2011 - 01:01 AM

สาธุ โปรด เมตตาส่งแพทมาเหอะครับ (หวังว่ามะได้เปนที่แผ่น)

#6 pattayabob

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 24 January 2011 - 09:16 PM

หรือว่า ภาคใหม่กำลังจะออก เลย ขายถูก :o_smoke:

#7 xiaxiani

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 25 January 2011 - 03:15 PM

View Postpattayabob, on 24 January 2011 - 09:16 PM, said:

หรือว่า ภาคใหม่กำลังจะออก เลย ขายถูก :o_smoke:

-_-''ยังมั้ง กว่าจะ2012 ถ้าออกคงเป็นFifa อาเซี่ยนคัพ2010 หน้าปกเป็นเหงียน ดง หงอยศูนย์หน้าอันดับ1อาเซี่ยน