`

Jump to content

มีคำถามเกี่ยวกับโหมดของเกมส์คับ

3 replies to this topic

#1 musashi

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 22 January 2011 - 12:01 AM

คืออยากจะถามว่า โหมด Be A Pro กับโหมด Career มันคือโหมดเดียวกันมั้ยคับ และโหมดที่เหมือนกับในเกมส์ pes ที่ให้เราสร้างนักเตะของเราเองและก้อเริ่มจากที่เล่นในทีมสำรองจนไปถึงตัว จริง และพอถึงเวลาซื้อขายนักเตะก็จะมีทีมอื่นๆมาซื้อตัวเราไปอะคับ มันยุ่ในโหมดไหนหรอคับ

#2 visaisak

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 22 January 2011 - 03:58 AM

View Postmusashi, on 22 January 2011 - 12:01 AM, said:

คืออยากจะถามว่า โหมด Be A Pro กับโหมด Career มันคือโหมดเดียวกันมั้ยคับ และโหมดที่เหมือนกับในเกมส์ pes ที่ให้เราสร้างนักเตะของเราเองและก้อเริ่มจากที่เล่นในทีมสำรองจนไปถึงตัว จริง และพอถึงเวลาซื้อขายนักเตะก็จะมีทีมอื่นๆมาซื้อตัวเราไปอะคับ มันยุ่ในโหมดไหนหรอคับ

คือถ้าเราสร้างตัว be pro ก็ นำตัวเราที่สร้างไปเล่นในโหมด Career ได้ ถ้าไม่ได้สร้างตัว เราก็จะไปเล่นตัวไหนก็ได้ในทีมนั้นๆ

#3 musashi

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 22 January 2011 - 08:52 AM

และเราบังคับตัวเราตัวเดียวแบบใน pes หรือว่าบังคับได้ทุกตัวอะคับ

#4 visaisak

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 22 January 2011 - 05:00 PM

View Postmusashi, on 22 January 2011 - 08:52 AM, said:

และเราบังคับตัวเราตัวเดียวแบบใน pes หรือว่าบังคับได้ทุกตัวอะคับ

ยังไงก็ได้ เลือกได้เลย