`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

ҧ Inotia 3

B_BanK's Photo B_BanK 13 Jan 2011

กลัวท่านๆไม่เห็นเลยขอขึ้นกระทู้ใหม่ครับ

Inotia 3

ขอถามหน่อยครับ

ตอนนี้ ติด เควส Twisted Destiny 2
มันให้เดินทางไป Red Wood Forest
ผมหาทางไปไม่เจอ

ลงล่างไป Twiling land ที่มีมอนเตอที่เป็นคน ไปทางขวาเข้า Eerie Swamp ก็ไม่เจออะไร ทางก็ตัน
อ้อมไป เมืองอื่นๆ ผมก็ไม่เจอทาง งง

หลงทางครับ - -

B_BanK's Photo B_BanK 13 Jan 2011

UPDATE เจอทางแล้ว พอดี ตัวยางของเคสเคร่ือง ปิดทางเอาไว้ ฮ่าๆ หน้าแตก

ขอบคุณครับ

HoyHoy's Photo HoyHoy 16 Jan 2011

ของผมติดตรง เควส Twisted Destiny 1
(ตรงหลังจากคลายคำสาปให้ Ameli แล้ว)
แฮะ ที่ไปหา่ colon แล้วต้องทำไงต่ออะครับ
ที่เอาของไปให้แปล แล้วให้รอ - -a

พอกดเข้าไปดูรายละเอียดในเควสมันบอกว่าให้พอ Lydia ไปหา colon ?? เลยยิ่งงงใหญ่

ใครรู้วานบอกหน่อยครับ

B_BanK's Photo B_BanK 17 Jan 2011

ไปหมู่บ้านทางซ้ายเมืองครับ

HoyHoy's Photo HoyHoy 18 Jan 2011

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ทางซ้ายของเมือง Crene ป่าวครับ
ผมเดินไปตรง West Crene แล้ว เข้าไปในบ้านก็ไม่เจออะไร ไปต่อทางซ้ายอีกก็เป็นเหมืองยังเข้าไม่ได้

เดินกลับไปหมู่บ้าน Dione ด้านบน (ออกจาก Crene แล้วไปทางซ้ายแล้ว ขึ้นเหนือ) ก็ไม่มีอะไรอีก
ตอนนี้งงเป็นไก่ตาแตกแล้วครับ คิดว่าน่าจะเดินไปทุกฉากที่เดินได้แล้ว (ยกเว้นเมืองของ Orc ยังไม่ได้ไป) แต่ไม่มี Quest เกิดขึ้น

HoyHoy's Photo HoyHoy 25 Jan 2011

˵ǤѺ
1.0.1 ѹ bug
Ͷ֧ʹѹʵ

͹Ŵ 1.0.2 ѹʵ仢
¡Ѻ Colon ա - -"