`
←  Gears Of War 3
Logo
»

เล่น GOW ไม่ผ่านครับ ช่วยบอกผมที ต้องทำไง

telecom's Photo telecom 17 Jan 2007

:mad เล่นไปถึง ตรง ที่เราขึ้นรถไฟแล้วอ่ะครับ แต่ติดตรงที่เจอกับ บอส ที่มันมีค้างคาว ล้อมรอบตัวมัน ไม่ทราบว่ามี trick ในการฆ่ามันอย่างไรบ้างครับ แล้วควรเอาปืนไรไปยิงมันดีครับ สำหรับ 2 กระบอกหลักๆ ที่มีติดตัว เพราะผมบอกตรงๆว่าเล่นติดตรงนี้มาเป็นอาทิตย์และ ชักเซ็ง แล้วเนี่ย เล่นไม่ผ่านสักกะที :her

ART.'s Photo ART. 17 Jan 2007

เอาไรเฟิลส่องตอนที่มันไม่มีค้างคาวล้อมรอบตัวครับ บางทีมันจะส่งค้างคาวมาโจมตีเรา ก็ตอนนั้นแหละ
หรือถ้าจะทำให้ค้างคาวกระจายตัวออก ใช้ระเบิดหรือธนูก็ได้ พอโดนระเบิด ค้างคาวจะแยกตัวออกแป๊บนึง

thaiger's Photo thaiger 17 Jan 2007

ไม่ได้ว่านะครับ แต่คำถามนี้ถามมา 5 ครั้ง โดยคน 5 คนแล้วครับ ในกระทู้เก่าเพื่อนตอบละเอียดยิบกันทุกคนเลยจ้า

Private Ryan's Photo Private Ryan 17 Jan 2007

จริงด้วยอ่า :her

pooyjack's Photo pooyjack 18 Jan 2007

อยู่หน้านี้หรือหน้า2 นี่แหละครับ วิธีฆ่าแบบ เทพๆ :ohno

DraKenZ 360's Photo DraKenZ 360 19 Jan 2007

เล่นเป้น co-op สร้างห้องเป้น private แล้วเรียกผมเข้าไปก็ได้ครับเด๋วไปช่วยฆ่าหึหึ