`

Jump to content

ջѭҡѺDLCǹͧGHҧѺ

4 replies to this topic

#1 stillenigma

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 03 January 2011 - 09:33 AM

DLC neversoft track packที่ให้โหลดฟรีหน่ะครับเคยลองโหลดมาเล่นครั้งนึงแล้วตอนGH4 แต่พอดีเครื่องเก่ามันม่อง พอได้เครื่องใหม่ก็ได้โอกาศต่อออนไลน์มาเมื่อไม่นานนี้ ก็โหลดมาเล่นครับตัวไหนฟรีก็โหลดหมด ปัญหาคือก่อนหน้านี้เพลงDLCผมจะเอามาเล่นบนGH:WORไม่ได้เลยแถมกดผ่านชื่อเพลงก็ไม่ได้เด้งตลอด แต่พอไปโหลดตัวอัพเดตให้เล่นบนGHาคใหม่ได้ก็หายครับไม่มีปัญหา เ้หลือแต่ไอ้neversoft track packนี่แหละครับที่ยังเล่นไม่ได้ กดผ่านมันก็เด้งขึ้นมาว่าไฟล์เสียโหลดใหม่ซะ ผมก็ลบแล้วก็โหลดใหม่ก็ไม่หาย แต่เวลาต่อออนไลน์อยู่เล่นได้นะครับไม่มีปัญหาเลยแต่พอออฟไลน์ก็เ่ล่นไม่ได้เหมือนเดิมเด้งแล้วก็บอกว่าไฟล์นี้เสียไปโหลดใหม่ซะเหมือนเดิม ก็เลยต้องตัดใจลบออกเพราะมันทำให้เลือกเพลงอื่นไม่ได้ไปด้วยเพราะเพลงที่มีปัญหามันขวางอยู่ ใครเคยเจอปัญหานี้แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ ขอบคุณครับ
ป.ล.ผมเล่นบน360นะคับ

#2 stillenigma

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 04 January 2011 - 06:29 PM

ไม่มีใครทราบเลยเหรองับ จะsearchหาวิธีในเน็ตก็ไม่รู้ใช้คำว่าอะไรดี

#3 stillenigma

ѡ¹鹷 2

Posted 06 January 2011 - 08:07 AM

สงสัยจะหมดหวังT-T

#4 MingLive

ѡͩѧ

• High Members

Posted 06 January 2011 - 04:50 PM

อยากช่วยตอบนะครับ แต่ไม่รู้จริงๆอ่ะครับ (ผมว่าคนอื่นๆก็คงเหมือนกัน เข้ามาดูและอยากช่วยทำ แต่..ไม่รู้อ่ะ)

ยังไงขอให้แก้ได้นะคร้าบบ

#5 stillenigma

ѡ¹鹷 2

Posted 06 January 2011 - 05:48 PM

ยังไงก็ขอบคุณฮับ ถือซะว่าสองเพลงไม่เล่นก็ได้ :o_cry2: วันนี้ก็กะจะไปโหลดDLCฟรีของrockband3ที่คุณMingLiveเอามาโพสปรากฎว่าของ360แปะหัวตัวเบ่อเร่อเลยว่าFREEสำหรับสมาชิกระดับgoldเท่านั้น :o_cry2: