`

Jump to content

fifa ͧ šҧ ͺդѺ

4 replies to this topic

#1 DeppRising

♫ ̯͡ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 31 December 2010 - 01:30 AM

เล่นเกมส์นี้แล้ว าพค้าง เครื่องค้าง กันมั่งไหมอ่ะครับ ?? ผมกับน้องซ์อมา เป็นทั้งคู่เลย (นานๆเป็นที อย่างจัดตัวอยู่ค้าง )

ตอนเปลี่ยนตัวนักเตะ ไม่รู้กล้องมันไปจับ คนที่ไม่ได้เปลีย่นตัวเข้า หรือ ออกทำไม แถมยังทำท่าทางเหมือนเพิ่งสนามด้วย ทั้งที่มัน ลงมาตั้งแต่ตอนแรกและอ่ะ

ปล.เล่นออนไลโมโหมาก เกรียน แพ้และกดหนี สังเวทจริงๆ

#2 visaisak

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 31 December 2010 - 05:43 AM

ของผม จะค้างประมาณ 3-5 วิ แล้วกดอะไรไม่ได้ ครับ มันเป้นที่เกม fifa บางคนเป้น บางคนไม่เป้น

ส่วนเรื่อง แพ้แล้วกดออกอะ เวลาเล่นกับต่างชาติ อย่าไปหงุดหงิดเลย เป้นเรื่องธรรมดาครับ โมโหทำไม เราก็ ชนะจริงป่ะ

#3 DeppRising

♫ ̯͡ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 31 December 2010 - 01:50 PM

View Postvisaisak, on 31 December 2010 - 05:43 AM, said:

ของผม จะค้างประมาณ 3-5 วิ แล้วกดอะไรไม่ได้ ครับ มันเป้นที่เกม fifa บางคนเป้น บางคนไม่เป้น

ส่วนเรื่อง แพ้แล้วกดออกอะ เวลาเล่นกับต่างชาติ อย่าไปหงุดหงิดเลย เป้นเรื่องธรรมดาครับ โมโหทำไม เราก็ ชนะจริงป่ะ

555+ เสียดาย เล่นแบบrankอดได้แต้มเลย อารมประมาณนั้น

ไอ้ที่ค้างคือผมค้างแบบว่าต้องกด ปุ่มเพื่อออกเกมส์เลยอ่ะครับ มีใครเป็นแบบผมมั่งป่ะ

#4 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

Posted 31 December 2010 - 09:55 PM

ผมเป็นแบบท่าน visaisak อะครับ เล่นไปแล้วจะค้าง 1-5 วิ แล้วก็เล่นต่อเวลา Online

งงเหมือนกัน มันเป็นที่เกมใช่ไหมครับ เพราะถ้าเป็นที่เน็ท มันต้องกระตุกไม่ก็มีวงกลมหมุนๆ ตามที่ผมเข้าไป

#5 visaisak

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 31 December 2010 - 10:47 PM

View PostMoo-Kung, on 31 December 2010 - 09:55 PM, said:

ผมเป็นแบบท่าน visaisak อะครับ เล่นไปแล้วจะค้าง 1-5 วิ แล้วก็เล่นต่อเวลา Online

งงเหมือนกัน มันเป็นที่เกมใช่ไหมครับ เพราะถ้าเป็นที่เน็ท มันต้องกระตุกไม่ก็มีวงกลมหมุนๆ ตามที่ผมเข้าไป

เป้นที่เกมครับ แก้ไม่ได้ ต้องรอแำพท ใหม่มั้ง