`

Jump to content

Zomdie Farm ҧѺ

4 replies to this topic

#1 sindy

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 26 December 2010 - 08:47 AM

เก็บสมองเก็บยังไงครับ เห็นมันให้ซื้อ 1000G แต่พอกดซื้อแล้วมันก็ให้เราซื้อแอป 0.99 ตกลงถ้าเราซื้อแล้วมันจะซื้ออะไรได้ทุกอย่างใช่ไหมครับ
กลัวแต่ซื้อสมองหละ 0.99 ถ้าเป็นอย่างนั้นจะได้ลบไปเลยไม่ต้องเสียเวลาเล่น ตัวเกมส์ดีนะครับเล่นแล้วเพลินดีถ้าซื้อ 0.99 แล้วได้ตัวเต็มก็น่าซื้อดี

#2 DeepBlue

Hara*

• High Royal Executive Members

Posted 26 December 2010 - 10:42 AM

ต้องมีซอมบี้อย่างน้อย 8 ตัวแล้วไป invade ครับถ้าชนะจะได้ทองและสมอง

#3 sindy

ѡͩҨ

Posted 26 December 2010 - 09:48 PM

View PostDeepBlue, on 26 December 2010 - 10:42 AM, said:

ต้องมีซอมบี้อย่างน้อย 8 ตัวแล้วไป invade ครับถ้าชนะจะได้ทองและสมอง
เคยสู้ได้ครั้ง 1 พอครั้งที่ 2 แพ้มันๆก็ไม่ให้เข้าไปสู้อีกเลย ก็เลยไม่รู้ว่าจะทำไงดี
แล้วมีวิธีอื่นอีกไหมในการหาสมอง

#4 Darksofear

ѡдѺ٧鹷 1

Posted 28 December 2010 - 05:00 PM

ต้องมีอย่างน้อย 8 ตัว ถึงจะเอาซอมบี้ไปบุกได้ครับผม สมองก็ไปร้านค้าก็มีครับ มันก็จะมีพวก Brain Fragment อะครับ มันจะให้เราโหลดพวกแอพที่มันเสนอมา ถ้าเราโหลดได้ตามนั้น ก็จะได้ Fragment มาอะครับ ผมไม่แน่ใจว่า ต้องครบ 100 Fragment รึเปล่า ถึงจะได้ 1 Brain (ตรงนี้ ก็ อาศัย พวกแอพฟรีอะครับ ที่มันจะมีมาให้โหลด แต่โหลดซ้ำไม่ได้นะครับ โหลดมาแล้วอนสตอลลงเครื่อง แล้วเราก็จะได้ Fragment มาครับ อาจจะได้ 16-17 แล้วแต่แอพครับผม) หลังๆบุกเอเลี่ยนยากมากเลยครับ มีใครมีทริคดีๆไหมครับผม

#5 pro4Rmz

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 29 December 2010 - 02:52 AM

สนุกไหมครับ ต้องลองๆ