`

Jump to content

Your shape fitness evole ẺҧѺ

1 reply to this topic

#1 Thinkpad

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 25 December 2010 - 09:01 AM

พอใส่แผ่นเข้าไป รูปาพเกมส์ ที่ขึ้นใน dashboard กลายเป็นรูปก้นใครก็ไม่รู้อะ ผมเพิ่งเจอเมื่อเช้านี้ ลองสังเกตดูจะเป็น เวลาต่อเนต ถ้าปิดเนตมันจะเป็นรูปปกติ

แต่เข้าไปเล่นเกมส์ได้ตามปกติ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับ แผ่นที่ผมใช้หรือ เปล่า เพราะผมเล่น darkside อะครับ ใครเล่นแท้ เป็นหรือเปล่าครับ

#2 peXXeq

¹

• High Royal Executive Members

Posted 27 December 2010 - 11:06 AM

มันโดนแฮคน่ะ